Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi máy tính sau khi thực hiện shutdown & update

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi ngochangtns, 5/9/15.

Lượt xem: 1,650

1. ngochangtns Mới đăng kí

Chào mọi người,
    Máy mình bị vấn đề này sau khi mình shutdown & update --> Khởi động lại thì bị. Giờ mở Explorer để xem ổ đĩa thì không được nữa. Ai biết cách trị nó giúp mình nha.
    Cảm ơn nhiều! [​IMG]

...
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

oh mai gót, có phải win có bản quyền là khi shutdown là nó update phải không ta? vậy thì trong quá trình update có trục trặc gì rồi (quá trình update này hình như cũng khá lâu) cái lỗi này thì bản thân mình cũng chưa thấy nên chỉ có ý kiến là theo mình nếu bạn còn file Ghost cũ của máy thì nên ghost lại.
  3. ngochangtns

ngochangtns Mới đăng kí

Mình bấm nút "Shutdown & update", để đó máy tự update xong và tắt. Hôm sau mở ra thì bị lỗi này

Ủng hộ diễn đàn