Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lỗi] Phần mềm

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Audition' được đăng bởi hải ngố, 12/3/14.

Lượt xem: 8,547

1. hải ngố Thành viên cấp 2

cho em hỏi lỗi này là lỗi gì ạ! e mới tải về, cài đặt xong, và cũng zô được rồi, nhưng lúc mở lại phần mềm thì nó báo lỗi như này mà mấy phần mềm của em của em cũng lỗi tương tự như này ai biết giúp em với, mai em có bài kiểm tra rùi mà phần mềm lại lỗi như này.. :([​IMG]

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt thử làm theo cách này xem có được không, lỗi này hơi bị phức tạp :-s

Hà Bơhải ngố thích bài viết này.
  3. hải ngố

hải ngố Thành viên cấp 2

vâng để em thử xem
  4. zz0lezz

zz0lezz Mới đăng kí

mình cũng bị lỗi này cơ mà tìm mãi ko biết giải quyết thế nào :(
  5. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Thường thì là do cóp nhầm file cờ rắc - cop cờ rắc của 32 cho 64 hay 64 cho 32
  6. zz0lezz

zz0lezz Mới đăng kí

mình cài bản 64...trong khi AE+AI+Pr dùng bình thường thì Au lại bị lỗi như trên :( mọng bạn giúp mình
  7. Tiny Love

Au nó là chạy cờ rắc của 32 nên có cóp nhầm thì cóp lại
    zz0lezz thích bài viết này
  8. zz0lezz

zz0lezz Mới đăng kí

Oh...hay quá...được rồi,mình cảm ơn nha :D=D>
  9. tuyentq

tuyentq Mới đăng kí

Em dùng bản Au CC, chạy Win10. Trước dùng bình thường, giờ vào không play được cũng không Record được. Xin các bác giúp em với!
  10. Tiny Love

Thử check lại driver các kiểu xem :D Hôm trước tui dùng win 10 bị lỗi Directx bực quá nên chuyển lại về win 7 rồi
  11. tuyentq

tuyentq Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn