Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi sử dụng photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi sctiendat, 17/7/15.

Lượt xem: 1,621

1. sctiendat Mới đăng kí

Nhờ các bác giúp đỡ cái lỗi của em.
    Chẳng là cứ lâu lâu cái Ps của e nó lại ko cắt ghép hình được ...... Hỏi bác google thấy bảo xung đột phần mềm gì gì đó mà e cũng ko hiểu :( Nên lên đây nhờ mn giúp đỡ :( Cứ cài lại bình thường. Đc 1 t/g là lại bị như trên @@

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đại loại là không cắt được hình thì nó bị tình trạng như thế nào chứ thớt? Ví dụ như đơ hay không thể sử dụng được các công cụ cắt ghép. Cấu hình thớt thế nào? Cài bản đầy đủ hay là bản rút gọn?
  3. sctiendat

sctiendat Mới đăng kí

Đại loại theo kiểu e kéo layer mà nó ko di chuyển đc ý bác. cắt ra mà ko kéo được. ko phải đơ mà là ko sử dụng đc công cụ. Cấu hình ổn cái này ko phải đâu bác. E cài bản đầy đủ treo top trên VDS luôn.
    Cảm ơn bác đã trở lại câu hỏi của e.

Ủng hộ diễn đàn