Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi trong Lightroom : Opening catalog :IMG_6666.JPG.Ircat

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi khoaitay89, 10/11/12.

Lượt xem: 8,830

1. khoaitay89 Mới đăng kí

Tối hôm qua em vọc chương trình " Lightroom" trên máy laptop của chị 2 em và rùi kết quả là sáng nay em mở hoài mà Lightroom không lên kèm theo 1 câu báo lỗi " Opening catalog "IMG_6666.JPG.Ircat. Dù cho e đã xóa và cài lại 2 lần mà nó vẫn không chạy lại bình thường.. Anh chị giúp em với nha, em cám ơn mọi người nhiều.

...
  2. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Topic đã lâu nhưng chưa có ai trả lời.Nay mình trả lời vào đây cho thành viên sau nếu có lỗi giống chủ topic thì làm theo !
    Bạn vào trong
    C:\Documents and Settings\Tên user của bạn\Application Data\Adobe\ Lightroom\Preferences
    Trong đó có một file tên là Lightroom 3 Preferences.agprefs
    Đổi tên nó lại là Lightroom 3 Preferences.agprefs.old
    Sau đó mở Lightroom.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn