Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi type trên photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi silverfox, 3/9/15.

Lượt xem: 1,771

1. silverfox Thành viên cấp 1

Mình đang bị tình trang khi type thì chứ chạy từ phải qua trái chứ ko nhưu mặc định từ trái qua phải nữa. Không hiểu mình đã bấm tổ hợp phím gì mà nó bị lỗi đó. Mong các bạn chỉ cho mình với :(.

...
  2. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

Chắc bạn bị cái này trong paragraph
    Hồng Sơnsilverfox thích bài viết này.
  3. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Hay là bác chon nhầm "right align text" trên thanh công cụ của text tool rồi! Chọn sang left đi bác
    Hồng Sơnsilverfox thích bài viết này.
  4. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

Ý của bạn là bạn viết chữ và chữ chạy từ phải qua trái chứ không phải từ trái qua phải à, bạn tham khảo topic dưới nhé, có người giải đáp rồi:
    Code:
    http://forum.vietdesigner.net/threads/giup-do-thanh-text-trong-pts-bi-nguoc.10433/
    silverfox thích bài viết này
  5. silverfox

silverfox Thành viên cấp 1

mrcoiversion2 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn