Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi vẽ hình elip ra hình tròn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi haj12a1vn, 4/10/15.

Lượt xem: 2,903

1. haj12a1vn Mới đăng kí

Như tiêu đề em mắc lỗi dùng hình elip để rải led hình ovan nhưng sau một lúc chỉnh sửa nó ra hình tròn và em không quay về được,và em muốn hỏi tạo folder riêng để lưu tất cả các file backup thì phải làm như thế nào . Mọi người chỉ em khắc phục lỗi này hộ em với

...
  2. haj12a1vn

haj12a1vn Mới đăng kí

forum toàn cao thủ chê câu hỏi của em à. Sao k ai giải đáp thắc mắc em với
  3. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

1.Nếu tạo hình ô van mà nó quay về hình chọn thì khi vẽ hình ô van rồi bạn nề Ctrl + Q để chuyển nó về cuver,như vậy khi rải lỗ led.
    2.Muốn tạo nhiều file backup thì làm tới bước nào Save as lại từng tên khác nhau thôi.
    haj12a1vn thích bài viết này
  4. t_design

t_design Thành viên cấp 1

Lỗi này lạ nha, bạn sửa kiểu gì mà nó ra hình tròn? Biết rõ mới có thể giải thích dc bạn à
  5. haj12a1vn

haj12a1vn Mới đăng kí

t_design em cũng làm bình thường vậy ạ. Đặt kích thước led xong blend lên hình rồi chỉnh sửa một số chỗ sau được lúc nó thành hình tròn
  6. up du 20 bai
  7. deBob.vn

deBob.vn Thành viên cấp 2

Chụp ảnh lên đây thì khả năng sẽ có thể giải quyết dc :D
  8. haj12a1vn

haj12a1vn Mới đăng kí

deBob.vn thực ra em cũng không biết nó diễn ra như thế nào mà em bị nhiều lần rồi ban đầu thiết lập có kích thước 0.361x0.98 sau một lúc nó ra 0.5x0.5 hoặc tương tự như vậy
  9. t_design

t_design Thành viên cấp 1

thật tình đã làm corel từ rất lâu rồi vẫn chưa gặp th này bao giờ :-?

Ủng hộ diễn đàn