Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lon sữa 900g - Mockup mình tự làm!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi doanhaitu, 30/10/14.

Lượt xem: 5,937

1. doanhaitu Thành viên cấp 2

Hôm nay lên mạng tìm mockup lon sữa 900g hoài mà không thấy, chỉ có action của bên PSDCover, nhưng đó lại là lon trơn, không phù hợp, nên mình đã tranh thủ làm cái mockup này. Mọi người xem chơi nhé vì thực sự cái này cũng ít người dùng.
    Tuy gọi là mockup, nhưng mình làm trên Ai, cho nên khi thay hình vào thì nó sẽ không có hiệu ứng uốn cong như smart object của Ps, nếu muốn thực hơn thì bạn dùng Ps bóp cạnh của hình một ít.
    Cái này dùng để show thiết kế bao bì. Bạn nào thích có thể bỏ công tạo ra bao bì của riêng mình với hình ảnh của bạn, người thân, để lắp vào cho vui. Nếu bạn nào cần thì mình sẽ gửi file.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/10/14
    kai3004, Phạm Hữu Dư, b0ybuidoi1122 người khác thích bài viết này.
  2. lOky D

lOky D Thành viên cấp 2

=)) Đang định kêu thì bác đã tự vạch áo rồi ;))
  3. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

lOky D Hic, sửa rồi bạn ơi :D
  4. PimPo

PimPo Thành viên cấp 1

Vậy là phải đang ký mới có file hở doanhaitu ? Cho mình xin nhé.
  5. Nguyễn Thiệu Anh

Nguyễn Thiệu Anh Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn