Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lost in forest - Lạc bước giữa rừng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Bush Pro, 28/11/12.

Lượt xem: 2,477

1. Bush Pro Thành viên cấp 2

...
    pitlamgi, vietcuong_910, TSVespa3 người khác thích bài viết này.
  2. TSVespa

TSVespa Mới đăng kí

Khu vực cầu Ánh Sao :) hình + blend đẹp
  3. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

tấm đầu nhìn hốt quá :3 :3:3 :3. bạn chụp ngược sáng nhưng hình như không có hắt sáng nên mặt hơi bị tối, tối thì tối hẳn, không thì hơi bị chán. mầu nắng thì chuẩn tone r :like:
  4. Bush Pro

Bush Pro Thành viên cấp 2

Chính nóa :D

Đúng , mình ko có hắt sáng [ đi 1 mình :D ] , mà sao mình thích nó zị áh :)) còn ngược sáng hẳn thì mất mặt mẫu :)) xinh wá mà ko thấy mặt..... thì đâu còn gì hot :))
  5. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

nếu mà thích nó thế, thì phần da làm cho nó đồng đều lên, mình nhìn 2 ảnh đầu nó loang loang lổ lổ. lúc nào thử có hắt sáng và chụp ngược đi, chắc bạn sẽ thích hơn đấy :v :v
  6. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

Bạn blend rất đẹp :) rất mong viết tut để mình học hỏi, có thấy bản bf ở 1 topic khác của bạn rồi :)
    Bush Pro thích bài viết này
  7. Huỳnh Phong Ka

Huỳnh Phong Ka Mới đăng kí

ôi 1, 14, 15...Quá hot :beauty: :chaymau:

Ủng hộ diễn đàn