Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lumion có thể tạo được người cử động theo ý không

Chủ đề thuộc danh mục 'Lumion' được đăng bởi Superlonggg, 23/2/17.

Lượt xem: 8,781

1. Superlonggg Mới đăng kí

Cho mình hỏi lumion có thể tạo các cử chỉ của people object theo ý mình không hay là chỉ có thể di chuyển đi tới đi lui thôi. Ví dụ mình muốn tạo ra một anh công nhân cầm búa đóng chẳng hạn lumion có thể làm được chuyện này không hay phải nhờ phần mềm khác , mong các bạn có linh nghiệm tư vấn giúp mình

...
  2. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Lu có sẳn thư viện hoạt động của người, nếu muốn làm hoạt động riêng ( ví dụ a công nhân cầm búa gỏ ) thì hơi khó, đa phần phải làm bên Max hoặc Maya ... rồi đưa vào Lu. Nhưng Lu ko hổ trợ animation điểm chỉ hổ trợ làm đơn giản như : Move , Rotate, Scale
    Vì vậy bạn sẽ khó làm trong Lu cũng như làm ở phần mền khác đưa vào Lu.
  3. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

không thể nhé. Không làm được mà cũng không có cách gì đưa vào được. lumion ver 7.0 có tăng cường thêm nhiều model, bạn xem có model nào có hành động tương tự bạn muốn không. chúc may mắn !

Ủng hộ diễn đàn