Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lương cho illustrator + nơi tuyển

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi vkhu, 24/3/15.

Lượt xem: 1,909

1. vkhu Thành viên cấp 1

Mình đang cân nhắc mời 1 bạn illustrator có khả năng vẽ được như bên dưới về làm cùng, khối lượng công việc tầm 1 tuần 2-3 tranh nhưng không biết rate trung bình ở thị trường hiện nay là như thế nào để còn xin ngân sách. Ai biết nói cho mình với ạ.

Và mọi người có biết những nơi nào ngoài vietdesigner mình có thể tìm kiếm các bạn illustrator như thế này không?

LƯU Ý: mong các bạn đừng vào tự quảng cáo, PR trong thread. Bên mình chưa có ý định tuyển, hiện mới trong giai đoạn cân nhắc thôi, nên các bạn vào PR nó sẽ loãng thread mà cả đôi bên đều không được lợi gì.

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. vkhu

vkhu Thành viên cấp 1

không ai biết gì sao?
  3. Song yen

Song yen Thành viên cấp 1

Bạn không đủ tiền trả cho những người có thể vẽ được những bức như trên mà không copy ở đâu đó trên mạng đâu. Kiếm những bức nào có bán trên các trang microstock đi.

Ủng hộ diễn đàn