Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Luyện tay nghề] Tô màu tranh vẽ (đi nét lại cũng được) ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi D Jay, 12/12/14.

Lượt xem: 4,449

1. D Jay Ninja VietDesigner

Đầu tiên mình xin lỗi BQT vì có thể topic này ko đúng box, nếu sai box thì nhờ các bạn mod move topic hộ nha ^^
    Thứ 2 là lâu nay mình rất rất ít hoạt động diễn đàn, vì công việc bên cơ quan cũng như việc riêng, ko đóng góp gì nhiều được cho diễn đàn cả. Mong mấy bạn thông cảm :x

Bây giờ vào nội dung chính nha. Trong khi làm việc bên cơ quan, mình có chọn được 1 bức ảnh do trẻ em có hoàn cảnh khó khăn gửi tặng cho nhà tài trợ bên Đài Loan, mình thấy bức ảnh vẽ khá đẹp nên có ý cùng các bạn thử sức tô màu theo ý thích, cũng như nâng cao tay nghề thêm. Bức ảnh hoàn toàn KO ĐƯỢC sử dụng vào việc thương mại cũng như bán kiếm tiền gì cả. Ai thích thì vào cùng tô màu, watermark vô tư nhé :)
    Và đây là ảnh gốc:

P/s: Ảnh khá đơn giản phải ko? ^^ Các bạn muốn đi nét lại, sửa text cũng ok nhé :D

Đây là ảnh mình sửa lại đôi chút (nên down về vì kích thước vừa phải, ko quá to, cũng ko quá nhỏ, Size của nó là 2500x1847 nha):
    Cuối cùng, mong là tạo được 1 góc sân chơi nho nhỏ cho các bạn thỏa sức sáng tạo :*
    Có gì sai sót mod nhắc nhở giùm mình nha. :)

...
    FMP thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn