Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Macro Lens kit 18-55mm

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hieu Lee, 22/3/13.

Lượt xem: 2,754

1. Hieu Lee Thành viên cấp 2

Em mới tập tò đc tấm này...mọi người nhẹ tay nhé, nếu thấy đc thì sau này e sẽ up nhiều hơn :D

...
    seiryu7429 thích bài viết này
  2. Giang Dreamer

Giang Dreamer Banned

Có vẻ ko nét lắm bạn ak..:">
    Hieu Lee thích bài viết này
  3. Mrhoangpro

Mrhoangpro Thành viên cấp 2

robot đẹp đó bạn, chỉ biết khen vậy ==
  4. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Macro hay Micro gì đi nữa thì cũng chú ý cái bố cục cắt cúp ảnh bạn nhé.
  5. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

6. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

G Dinny: Bạn nhìn thử xem cái ảnh của bạn có thừa thiếu chỗ nào không? Làm thế nào để cái ảnh trông đỡ tức mắt khi nhìn thấy nó thừa trên thiếu dưới như bạn đã chụp thì đó gọi là cắt cúp lại cái ảnh cho hợp lý hơn. Theo mình ảnh này của bạn nên ... chụp lại thì tốt hơn!
    Nhìn lại thì hoá ra không phải ảnh bạn up. :D
  7. o0tentou0o

o0tentou0o Thành viên cấp 2

bạn nên đẩy bố cục xuống thấp một chút nữa để lấy phần không gian bên dưới, làm vậy hình nó trọn vẹn hơn
  8. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

9. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

đây là closeup chứ chưa phải macro ạ
    2 là nếu bác chụp tn thì xoàng quá :D mong bác đầu tư hơn về BG cũng như bố cục ảnh

Ủng hộ diễn đàn