Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mạng xã hội của Việt Nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi rongvang592, 24/12/12.

Lượt xem: 2,818

1. rongvang592 Thành viên cấp 3

Tình hình là lang thang trên diễn đàn nhà mình thấy có top-pic nhở thiết kế logo mạng xã hôị Daothantien.net

http://forum.vietdesigner.net/threads/nho-thiet-ke-logo-cho-mang-xa-hoi-cua-minh.9093/

ACE nhà VDS đã có ai vào đăng ký chưa??? Mình đã đăng ký 1 nick rồi.
    Nói chung giao diện thì nó tương tự như Facebook luôn nếu không muốn nói là giống hoàn toàn.

ACE VDS nhà mình thử vào đăng ký 1 nick rồi lập hội chém gió VDS trên đó luôn cho vui. Biết đâu sau này daothantien.net lại nổi như FB thì ACE nhà mình cũng vinh dự được là một trong những thành viên đầu tiên của mạng này thì sao nhỉ.

Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam !

p/s: Không phải PR đâu nhóe vì mình không phải là người lập ra trang này !

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thế sao ko PR cho Zing Me hay 1 số mạng XH khác mà lại đi khuyến khích dùng mạng XH vô danh này? 1 MXH chỉ mới lập ra và cái tên miền rất bình thường, chẳng có chút tương lai gì cả?

Mình thấy topic này hơi vớ vẫn :) Và mình đánh giá riêng cái MXH này rất thấp, từ logo cho đến giao diện (mới vào trang chủ đã thấy hao hao Facebook).
    MinChii, Hồng Sơnhoang phan thích bài viết này.
  3. HSP

HSP Thành viên cấp 4

ngoài fb và so.cl ra thì ko dùng cái lào :)) mình thấy giống như là sv thực tập concept hơn là mạng xã hội thực tế
  4. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Vào dòm dòm, hết 1 phút, đi ra :))
  5. hoang phan

hoang phan Thành viên cấp 2

vot 1 phiếu cho ad close topic này
  6. dookie

dookie Thành viên cấp 2

^^ chắc chắn sẽ ko có sức lan tỏa đâu. nghe cái tên miền cứ như tên web đen rùi ;))
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

MXH đó mới lập chán thấy mồ 8-|. Ko cái nào bằng Face >:D<. Web đó toàn trẻ trâu :)).

Ủng hộ diễn đàn