Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Ánh ban mai

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mrliem, 3/4/15.

Lượt xem: 3,102

1. mrliem Thành viên cấp 1

...
  2. tungle20

tungle20 Thành viên cấp 2

có vẻ hơi nhiều sharpening ở đám cỏ bác ạ, chắc là giảm Radius xuống trông sẽ đỡ thô. Ngoài ra thì đẹp vãi lềnh :x

PS: ý kiến riêng của em thôi: em ko ưa mấy cái dây rợ trên bức tường, em nghĩ cái mái vòm ở hình gốc tạo depth cho hình rất nhiều, bác thử dây rợ nhẹ chút xem có đẹp hơn ko L-)

sau khi xem kĩ hơn: em thấy bác mask cái khung cửa không được kĩ lắm, vẫn còn viền trắng, bác thử Refine Edge rồi Shift Edge dịch vào trong xem trông có đỡ hơn ko?
  3. kayznguyen

kayznguyen Thành viên cấp 1

bác chịu khó đánh bóng nhân vật tí là đẹp hơn đó..mình nghĩ nên nghiên cứu kĩ về phối cảnh ánh sáng để có 1 bức manip đẹp :like:
  4. sheva229

sheva229 Thành viên cấp 2

bác share tut đi, đẹp quá
  5. mrliem

mrliem Thành viên cấp 1

<3:like:. cám ơn các bác đã góp ý
  6. Tinxxx

Tinxxx Thành viên cấp 1

rất đẹp bác ạ
  7. quay23

quay23 Thành viên cấp 1

lưng mẫu nhìn ngon vật vã ;;)
  8. -- Lê Văn Cường --

-- Lê Văn Cường -- Thành viên cấp 2

Em thấy cây mọc trên bức tường quá nhiều tạo cảm giác như cái tường này là tường cây làm nó quá ảo giảm mất cái đẹp còn lại thì quá đẹp rồi.Ý kiến cá nhân e thôi đừng chém tội em
  9. mrchuche

mrchuche Thành viên cấp 1

yeah dep bác

Ủng hộ diễn đàn