Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Buddha - Phổ độ (tác phẩm đầu tay của mình)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Tịch Lâm Bi Thu, 5/9/15.

Lượt xem: 2,935

1. Tịch Lâm Bi Thu Thành viên cấp 1

Mọi người cho mình ít ý kiến nha.. :3

...
    ZinP, Loi Nguyen, Phạm Hữu Dư5 người khác thích bài viết này.
  2. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

O_o Wow
  3. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Mầu sắc mình đã không thích rồi , Đã là chủ đề tâm linh , nhất là phật giáo , mầu sắc phải trong sáng thánh thiện . Về bố cục phải hài hoa giản đơn .. Làm cho người xem thư thái an lành , thoát tục....vv
    Đằng này bạn làm [-X Nghe cái TIT là Phổ Độ mà bạn làm như ngày tận thế , bố cục lộn xộn , ánh sáng không hài hòa ...
    P/s : Mình thích tp khác của bạn hơn :)) Bạn Mộng Thu ạ:D
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/9/15
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| bạn bị nhiễm tiểu thuyết trung quốc và phật giáo hơi nặng đấy
    Tịch Lâm Bi Thu thích bài viết này
  5. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

;)) cơ mà like vì bạn xinh quá
  6. Tịch Lâm Bi Thu

Tịch Lâm Bi Thu Thành viên cấp 1

oh cám ơn bạn nhatha, mình làm bức này vì mình nghĩ nhưng nơi tăm tối nên mới cần phải phổ độ ^^

:v thx bạn SwingsOnlyone, mình ko hẳn là là nhiễm Phật giáo, mà tại có người cần nên làm thôi ah :3 mà mình đúng là nhiễm tiểu thuyết hơi nặng.. hơ hơ
  7. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

like vi ban xinh 8->
  8. Lý Tùng Lâm

Lý Tùng Lâm Thành viên cấp 2

9. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

bỏ qua vấn đề thanh tịnh hay không thì mình thấy màu bạn làm rất đẹp, nhất là mấy bông trôi trên mặt nước. hơi bị lỗi chỗ đài sen của phật một tí
  10. Nguyen Duc Loc

Nguyen Duc Loc Mới đăng kí

Màu sắc có cảm giác giống địa ngục, có lẽ nên để Địa Tang Vương Bồ Tát thì sẽ hợp hơn :)
  11. deBob.vn

deBob.vn Thành viên cấp 2

Khả năng thớt để tối như này đế trốn những lỗi trong ghép :v

à mà bỏ mấy con đại bàng hay diều hâu đi nhé :)) có lẽ ko phù hợp
  12. nghiemthanhdung

nghiemthanhdung Thành viên cấp 4

Like vì chủ để rất đẹp Om mani padme hum _()_

Ủng hộ diễn đàn