Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[MANIP] Cat Woman

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Jun Xiaoyu, 6/11/13.

Lượt xem: 6,181

1. Jun Xiaoyu Thành viên cấp 2

Lâu lắm rùi không vào diễn đàn làm tấm manip nào... Hi vọng là không bị tụt lùi so với các bạn trẻ trên diễn đàn. Già rồi -_- có xấu cũng đừng gạch đá mình quá. Vào viện không chịu thấu viện phí đâu.

Bonus thêm 1 tấm làm trong lúc ngồi nghe thầy giáo dạy lý thuyết -_-
    Little House on the Prairie

...
    Ti Đỗ, Boo Mina, Kanzz.Elf18 người khác thích bài viết này.
  2. MIDSIDE

MIDSIDE Thành viên cấp 1

Có tut không bác cho em xin với :D
  3. Jun Xiaoyu

Jun Xiaoyu Thành viên cấp 2

MIDSIDE mình chưa viết tut bao h bạn ợ -_- . Và artwork nài cũng không quá đặc biệt để viết tut :v
  4. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Bức 1, người ta cố tôn mẫu lên, còn bạn làm mẫu xấu hơn cả hình gốc. Có sợi chỉ gì chẳng biết xuất hiện dưới chân ? Gió thổi tốc váy, nhưng tóc bình thường ?

Bức 2: Ngôi nhà còn chưa dính vào background cho lắm, cái cây chiếu bóng xuống đất nhưng không đập lên ngôi nhà ? Con ngựa sai sáng, chính xác là dư sáng và thiếu sáng.

Graphic không có đột phá. 5.
    Idea cũ.
    Hoài Trang, sonpham13, LuânKaSa2 người khác thích bài viết này.
  5. Jun Xiaoyu

Crz bạn có bik quần tất của nữ hem :3
    Lê Chí Hiếu thích bài viết này
  6. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

tấm 2 thích cái màu của bác ^_^
  7. hà tiến

hà tiến Mới đăng kí

đẹp đấy
    nhưng mình ý kiến chỗ đổ bóng ở #1 thấy nó sao sao ấy cảm giác như có ánh sáng chiếu từ trên đầu xuống chứ không phải từ mặt trăng chiếu vào
  8. Quang Thông

Quang Thông Thành viên cấp 1

bạn Crz bị ngu và thích thể hiện có đúng ko?
  9. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

thik bonus hơn, kaka
  10. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Cái mảng đen đen phía sau là cái gì vậy ? :-?
  11. Bilybao

Bilybao Thành viên cấp 1

Quang Thông : Không phải bác ấy thích thể hiện :3 mà là bác có vấn đề nên không biết rằng bác ấy đang nhận xét ! Người ta đâu có í chê bai tác phẩm chỉ là chỉ ra những chỗ sai để chủ thớt thấy và rút kinh nghiệm thôi, nói người khác " NGU " mà không nhìn lại mình thì thật tình là khiếm nhã lắm đấy !
    banhxeozz, Thiên Ma, sonpham131 người khác thích bài viết này.
  12. Ikaros

Ikaros Thành viên cấp 2

Quang Thông: bạn thông minh quá nhỉ mà đi chê người khác ngu =)))
    Jun Xiaoyu thích bài viết này
  13. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Quang Thông @@ bác Crz là lão làng trong vụ manip đấy, các lời nhận xét của bác ấy rất có ích , mình thấy bạn mới đang là người thể hiện đấy
  14. LuânKaSa

LuânKaSa Thành viên cấp 1

Bác tách nền cái cây bằng cách nào hoặc = gì cho e xin cái link đc ko ạ thank bác.
    hạt cát đen thích bài viết này
  15. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

bức 2 màu đẹp phết:D
  16. Thái Phương Toàn

Thái Phương Toàn Thành viên cấp 2

Bạn ơi! hay wá! Bạn viết TUT cho mọi xem với nha ;)
  17. Jun Xiaoyu

Quang Thông cá nhân mình thấy Crz nhận xét khá đúng, và mình nghĩ điều đó là tốt cho các maniper khi người khác có thể nhận ra sự thiếu xót trong t/p của mình. Nên mình nghĩ bạn nói không đúng đâu :O
    LuânKaSa Mình tách nền = kênh channel bạn ạ, tách nền rất tốt, có thể tách chính xác những điểm liti như lá cây, tách rừng với nền trời với độ chính xác cao :D
  18. yun

yun Thành viên cấp 2

like mạnh, mình thích tông màu này!
  19. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

#1 bạn đi giày và mặc váy cho người đẹp như nào mà hay thế =))
  20. Jun Xiaoyu

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn