Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Chair of the wise men

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vuong quoc, 13/6/13.

Lượt xem: 2,160

1. vuong quoc Thành viên cấp 2

Lần trước mình củng có post 1 tấm manip .Lần này mình sẻ post thêm 1 tấm mà mình mới làm xong.Mọi người xem và đóng góp ý kiến nha :D :D :D
    Bạn nào yêu thích thể loại manip thì Ad Fb mình chem gió trao đổi kinh nghiệm nha : https://www.facebook.com/butlerofyou

...
  2. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

thật lòng nhé, t thấy nó k đc hợp vs nhau cho lắm.
    tựa của c là Cái ghế của ng đàn ông thông thái đúng k c?
    t lại thấy quyển sách nó "chính" hơn.:D
    Crz thích bài viết này
  3. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

Sao kêu bằng chị.. Tui là nam mak..
    Mình đặt chiếc gế ỡ giữa. Mục đích nếu ai ngồi được vào đó thì sẻ có được quyển sách và sự thông thái .
  4. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

ừm. chữ "c" của tớ có nghĩa là "cậu".
    chắc í tg lớn k gặp nhau!:D
  5. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

:D ... tưởng kêu chị... nhớ trong bài đăng đâu có chử chi nào dâu...hú hồn :))
  6. imalonelyboy

imalonelyboy Thành viên cấp 2

có thêm đổ bóng sẽ thật hơn chị ạ =)))))))))))
    ví dụ như bóng của cuốn sách và cái ghế
  7. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Minh thấy các stock bạn sắp xếp chưa liên kết với nhau lắm ... mình nhìn hoài vẫn không hiểu ý bạn muốn nói đây là gì
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

bong bong mua he Tại sao topic nào nàng cũng chém , mà topic của mềnh chỉ like 1 cái rồi đi ra thế =((
  9. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Thiên Ma chảnh đó (((=

nhìn ko lquan đến nhau lắm nhỉ

Ủng hộ diễn đàn