Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Clockwork/Steampunk concept

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Aoi Hitori, 27/8/14.

Lượt xem: 2,574

1. Aoi Hitori Mới đăng kí

Concept này em làm cho bộ photoshoot cosplay Izayoi Sakuya sắp tới của em, mặc dù chưa hoàn thành vì thiếu mod (chưa có thời gian đi chụp) nhưng em cũng xin mạn phép nhận gạch đá để sửa chữa trước khi quá muộn ;_______; Đây cũng chỉ mới là lần thứ 2 thứ 3 gì đấy em làm trò cắt ghép ảnh này nên các bác cứ thẳng tay ạ :D
    Và sau đây là hàng của em:
    Còn đây là ảnh cắt một góc cận cảnh coser: cacorporation.deviantart.com/art/Sakuya-s-secret-world-testing-concept-coser-cut-478262316

Btw, lần đầu em tạo chủ đề ở VDS, nghe nói luật diễn đàn khó lắm nên có gì các bác nhắc một tiếng em sửa liền chứ đừng ban em huhu ;_;

...
    Mia_KittyFox, Vũ Phi Huân, Lee Min Su10 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đúng là nội quy ở diễn đàn rất nghiêm khắc, những chỉ cần đọc kỹ nội quy trước khi lập topic là chẳng có vấn đề gì xảy ra ;) Tác phẩm ấn tượng lắm!
  3. ko0lken

ko0lken Thành viên cấp 1

bạn ơi ảnh này có size lớn làm wallpaper hem cho mình xin với :D
  4. Spectre

Spectre Thành viên cấp 1

công phu quá :like: :O
  5. mrliem

mrliem Thành viên cấp 1

quá đẹp!
  6. camapbiensaupy

camapbiensaupy Thành viên cấp 2

7. Aoi Hitori

Aoi Hitori Mới đăng kí

cảm ơn các bác ạ ;_;
    ko0lken đây bác ạ mediafire.com/view/xhbbfb0fakrxucy/Izayoi%20Sakuya%20concept.jpg#
  8. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Sức hấp dẫn không thể chối từ.
  9. MiosamaXD

MiosamaXD Mới đăng kí

;;_______;; đẹp quá à
  10. Shuffle Xuân Khiêm

Shuffle Xuân Khiêm Thành viên cấp 1

Tác phẩm của bạn rất ấn tượng. Cho mình hỏi tên tác phẩm này là gì ?
  11. Aoi Hitori

Aoi Hitori Mới đăng kí

Shuffle Xuân Khiêm mình gọi nó là "Private Area" như trong ảnh có điền thôi :"> Cái này còn thiếu mẫu nữa đủ.
  12. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

=))=))=))=))=)) xấu quoắc ai làm chẳng được
    :x đùa đấy, rất đẹp
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn