Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Come and get My Heart !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kiss Shot, 29/7/15.

Lượt xem: 1,898

1. Kiss Shot Thành viên cấp 1

Xin chào! :-HE là Kiss Shot. Bây giờ là 3:48 AM và e sẽ khoe một tác phẩm mới e vừa làm xong cách đây vài phút. Cái này lấy cảm hứng từ câu "Ai qua được ải này" của anh nhatha trong một topic nào đó. Mới đầu thì e định làm thêm nhiều thứ lắm nhưng làm đến đây thì e thấy đủ nên thôi :P Nhưng cũng không phải là qua loa đâu ạ :D, với mỗi tác phẩm của mình e đều đặt cả tâm huyết vào và mỗi lần làm xong e đều thấy nó đẹp hơn tác phẩm trước :"> Không biết có thật không hay do e ảo tưởng nữa :P:P:P Thôi nãy giờ e nói nhiều quá rồi :-@
    Và đây là con của e ạ:

Zoom ạ :x

Và tất nhiên, Stock ạ :">

...
    Phạm Hữu Dư, nhathaRisky Smile thích bài viết này.
  2. Risky Smile

Risky Smile Thành viên cấp 1

Đẹp đó bạn ! mình có thể góp ý mong chủ thớt đừng chém : nhìn thì đẹp nhưng chưa ăn khớp với nhau cho lắm
  3. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Dự là h này cậu đang ngủ và có những giấc mơ đẹp :))
    :like: cho cậu vì niềm đam mê , đúng là TP của cậu đẹp dần lên rồi đó ;)nhưng chưa thực sự xuất sắc đâu nhé , cụ thể là cậu lấy nét sai điểm rồi , điểm nét đã bị đi lên phía sợi dây xích ở phía trên mà không đi vào chủ thể chính ở giữa ..
    Và đính chính câu " ai qua ải này đây " là tớ nói đến cái TIT của tác phẩm thôi :))
    Giống như TIT của cậu nè : Nếu là tớ thì tớ sẽ không lấy trái tim đâu tớ lấy những viên kim cương cơ :D
  4. Kiss Shot

Kiss Shot Thành viên cấp 1

Risky Smile Bác nói rõ hơn được không, để e còn sửa :D
    nhatha Em mơ ác mộng ạ x_x Cái lấy nét thì thật ra là e lấy thừa điểm đấy ạ, e định lấy nét xung quanh chỗ trái tim nhưng vì có sợi xích phía trên gần hơn + to hơn vs lại e nghĩ càng gần càng nét nên ... ~X( Anh chỉ cần che cái xích phía trên đi là nhìn ra ngay :P. À còn vấn đề cái TIT, trái tim cũng bằng kim cương mà :D vs lại có được trái tim của nàng là có được tất cả của nàng rồi :x (bao gồm cả mấy viên kim cương :">)
    Đây là con của e sau khi đi thẩm mỹ chỉnh sửa :P:
  5. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

6. Kiss Shot

Kiss Shot Thành viên cấp 1

Silence_l0v31 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn