Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Dạ Khúc

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Unicornixx., 5/7/13.

Lượt xem: 2,297

1. Unicornixx. Thành viên cấp 2

bức manip đầu tiên cho nên chắc chắn lòi ra một đống lỗi :-ss, xin các bác nhận xét nhiệt tình giúp em, mò cả trưa hôm qua và hôm nay, nhưng hiệu suất không mấy khả quan, muốn con ngựa nổi lên mà ai ngờ nó chìm bẹt xuống :(

còn đây là stock :-ss
    nhớ rửa mắt sau khi xem ạ, vì nó sẽ làm hỏng tâm trạng một số mem ><

...
    Crz, pitlamgi, bong bong mua he3 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Làm lại đi bạn !
    Unicornixx. thích bài viết này
  3. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

fail quá, stock của bạn bị biến dạng cmnl ((=
  4. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

2 ông trên mà phán thì thớt bỏ làm lại đi thớt tham khảo thêm mấy cái tut manip của bác Thiên Ma hoặc trên gu gồ .chào mừng đến thế giới Manip .thân
  5. Unicornixx.

Unicornixx. Thành viên cấp 2

em biết thế nào cũng thế lày mà :-ss để làm lại, chứ thế này kinh wá :"> tks các bác đã nhận xét giúp, nói chứ em chỉ mới biết về manip chút ít thoy :D
    duyphoto thích bài viết này
  6. Unicornixx.

Unicornixx. Thành viên cấp 2

Dung Lulu huhu, dư âm đau buồn tận hôm bữa vẫn còn đọng lại mà bác lại chưởng thêm một cái :(((((, tks bác nhận xét ạ, em sẽ cố gắng làm lại trong một ngày cực kì xa :) xDDDD
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn