Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Đặt cho em một cái TIT & chém nhiệt tình đê :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhatha, 8/8/15.

Lượt xem: 3,577

1. nhatha Thành viên cấp 3

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/8/15
  2. Quoc Quang.AD

Quoc Quang.AD Thành viên cấp 1

shảe file đc k bác :3
    nhatha thích bài viết này
  3. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

cảm hứng từ 300 chiến binh đúng hơn :3 , dạo này làm đẹp quá nha ^^! , sao ko ghép con ngựa cho đẹp bạn hiền :)
  4. hailuact

hailuact Thành viên cấp 1

đẹp qá <3nhưng mà cái tay cầm búa hơi thốn bạn ạ nhìn k hợp lý :-@
  5. trinhtamDesign

trinhtamDesign Mới đăng kí

Đẹp thật :D
  6. Designer Uta Felix

Designer Uta Felix Thành viên cấp 1

Nhận xét :
    + Đẹp lắm ấy :v
    Soi :
    + Cái bóng tay ở trên xe bị hỏng hay sao ấy :))
  7. CyberHaze

CyberHaze Thành viên cấp 1

Tóc này nhìn hơi nữ tính thì phải :D
  8. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Quoc Quang.AD ok sẽ cập nhật
    CyberHaze có ra tiệm cắt tóc bao giờ đâu, chém nhau mất đoạn nào hay đoạn đó thôi :))
  9. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

Like :x
  10. Quoc Quang.AD

cám ơn b trc nha :3
  11. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Cái bóng tay ở ô tô kìa lỗi quá :v Mẫu nhìn body xấu quá, cái bụng 6 múi nhìn dị dạng vãi ra :D
  12. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Quoc Quang.AD Đã có full stock cho bạn và những người cần nhé ;)
    badboy2000320 Cám ơn bạn đã quan tâm và góp ý , mình sẽ rút kinh nhiệm cho lần sau , à mình rất thích 3 câu của bạn đó ( Lỗi quá , xấu quá , dị dạng vãi ..) :like:
    Quoc Quang.AD thích bài viết này
  13. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

đẹp rùi bạn :) có điều mình hơi thắc mắc trước tới giờ bạn ẩn mình bao lâu vậy :D đùng một cái lóe sáng tung một loạt siêu phẩm , ngày xưa đâu có thấy :-? :-?
  14. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

tính ra trong VDS mình còn vài ba người pro trong khoản Manip còn hay có vài bài đăng , còn các tiền bối chắc là giải nghệ về hưu hết rồi lâu lắm ko thấy show :D , cũng có khoảng một thời gian rộ lên thi nhau tranh tài , xem những tác phẩm đẹp rất mãn nhãn
  15. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

phuongthustudio Tôi đăng ký thành viên VDS từ 2013 nhưng mục đích kiếm " thuốc " cho con vẹo PS3 , xong treo nick đến 2 tháng gần đây mới vào lại xem các pro để học hỏi :D
    Lúc rảnh thì làm mấy tác phẩm mèo cào, xả stress là chính thôi , Bà đừng nói là siêu phẩm này nọ , cao thủ đầy dẫy họ biết họ cười không nhặt được miệng đấy :))
    phuongthustudio thích bài viết này
  16. Quoc Quang.AD

CÁM ƠN B NHIỀU NHIỀU NHIỀU NHÉ :3
  17. hip lun

hip lun Thành viên cấp 1

Bác này chắc đi lạc vào thế giới tương lai rồi . Đẹp ạ :like:
  18. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

hip lun Hay đó TIT này phải đặt là Lạc Đường :))
  19. Duy Designs

Duy Designs Thành viên cấp 2

phuongthustudio người ta bận làm ăn đó mà...có công ăn việc làm rồi ai manip nữa...để ý thì đa số chuyển sang painting...1 số thì kiu VDS giờ nát, toàn dân chụp ảnh vô cmt tùm lum gì đó rồi bỏ VDS....quen nhìu ông manip hỏi thì bảo z :-?
    phuongthustudionhatha thích bài viết này.
  20. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Duy Designs Tự dưng thấy buồn vì Box hẻo lánh quá .Nhiều cao thủ cũng bỏ mà đi , cảm giác ai cũng kiệm lời hay sao ý nhỉ ....quay đi quay lại toàn " gương mặt thân quen " hix hix ..

Ủng hộ diễn đàn