Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manip em mới làm , anh chị cho ý kiến ạ ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhockutedakto, 20/6/14.

Lượt xem: 3,138

1. nhockutedakto Thành viên cấp 1

...
    Hẻo Hóm Hĩnh, HaruTetsuri, do dang5 người khác thích bài viết này.
  2. Duy Béo

Duy Béo Thành viên cấp 2

where 's stock ?
  3. nhockutedakto

nhockutedakto Thành viên cấp 1

deviantart do ban
    do dang thích bài viết này
  4. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Thế bắt tụi này lên đấy để coi stock của bác ah
  5. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Vãi cả stock deviantart=))=))=))
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) thớt vui tính quá =)) đang đêm mà mình cười bắn cả nước bọt vào màn Laptop táo gặm ram 20 G ; core i40 ổ cứng 900G ; thế là lại phải tìm rẻ để lau tìm mãi không thấy phải móc trong túi quần Gu xì hàng sách tay ra cái khăn mùi xoa hôm trước anh Lee Minh Rô ra lau màn hình ; nói ra bạn lại tưởng mình khoe khoang chứ mình ghét nhất đứa nào khoe khoe nhé để mình lấy con 5D Mark III ra chụp gửi vào Iphone rồi sent qua con Macbook post bằng mạng cáp quang lên VDS cho bạn xem nhé :D

hjhjhj chúc mọi ng ngủ ngon
  7. nhockutedakto

uầy . e ít đăng ảnh nên chưa am hiểu lắm . có gì mấy bác thông cảm
  8. nhockutedakto

9. nhockutedakto

stock đấy mấy bác (:|
  10. forus228

forus228 Thành viên cấp 2

Up lên đầu topic stock với cả ảnh sao bé thế sao soi lỗi được ta, đùa thôi, lần sau làm to to tí nha bạn, nhìn mới đã
  11. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Đẹp vậy, chả hiểu mấy người kia kêu post stock làm gì

Wu Kong Có ai bắt trói cột thím vô coi đâu =))
  12. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Vâng, thấy tác phẩm mới thì vào coi , chứ đâu phải vào coi hentai như bác đâu bác ThanhThien
  13. ThanhThien

Wu Kong Tự nhiên lái qua hentai, sao biết tôi vào coi hentai, có khả năng của giáo sư X à, nói chuyện liên quan bỏ xừ =))

Cmt "chất" phết =)) khuyên nè, ko nghe thì kệ bạn, học lại cách nói chuyện đi nhá
  14. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

1 thằng nhóc 18 tuổi nghiện Hentai thì không đủ trình khuyên người khác đâu ThanhThien à . Bên 2pic kia tự nhận mình xem Hentai, qua đây chối leo lẻo, chả ra dáng người lớn chút nào. Mà bác là cái gì mà đi khuyên người khác
  15. lenm

lenm Thành viên cấp 4

ThanhThien liệu có phải là hiện tượng mới của vietdesigner sau Laad và Kửng =))
  16. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Phải là hiện tượng mới sau Laad - Kửng và Xbom chứ bác lenm
  17. lenm

lenm Thành viên cấp 4

À đấy, quên mất cả bác Xbom thần thánh bạn Wu Kong=))
    Wu Kong thích bài viết này
  18. ThanhThien

Wu Kong Thằng nhóc nào 18 tuổi nghiện hentai vậy chỉ ra coi, có bằng chứng ko :)) Trình độ thế nào mới đủ khen hay khuyên =)) Cho cái dẫn chứng coi rồi . Ôi nhiều thể loại bố đời anh chị ở đây quá. Đừng có hoang tưởng tự kỹ ám thị nghe chưa

lenm Mình ko gây sự với ai, ko tự nhận là designer hay gì cả, cũng ko kêu mình là giỏi gì , nhưng mình ko thích cách nói chuyện tỏ ra ta đây một số người thôi :) Thân
  19. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

ThanhThien xin hỏi mấy bạn ấy góp ý có j ko đúng vậy?uk thì bài của thớt cũng đẹp nhưng post nhỏ vậy nhìn rất khó.thứ 2 là đã là những tác phẩm ghép hình thì phải đưa stock lên để mọi người biết bạn dùng những cái j,xử lý tốt ko,từ đó mà đưa ra lời nhận xét đc.bạn vào 4r cũng đc hơn 2 tháng rồi mà nói như mấy member mới vậy?
    Wu Kong thích bài viết này
  20. ThanhThien

conmeohen Thôi đc rồi, tôi nhận tôi có lỗi. Tại đang có war bên topic kia. Xin lỗi chủ thớt và mọi người trong đây
    Nghi Moc Chau thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn