Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Fairy Tale ( mem mới :) )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi frankvampiry, 9/8/13.

Lượt xem: 3,806

1. frankvampiry Thành viên cấp 1

chào mọi người, em mới tham gia diễn đàn..năm nay em 18 tuổi...em biết đến Ps từ năm lớp 10 và đến năm lớp 11 em mới tập và tìm hiểu nhiều nhưng cũng chỉ blend màu và cắt ghép vớ vẩn thôi. Em chỉ tìm hiểu và học thông qua các Tut trên youtube... gần đây em có biết thêm diễn đàn của mình và cái món Manip nhìn rất hay và ấn tượng :D...em có thử làm vài bức và đây là bức thứ 3 của em ( mấy cái đầu xấu mà chả có j ấn tượng nên em không dám post :D ) Mong mọi người cho em ý kiến ạ..em cảm ơn mọi người rất nhiều ^^ >:D<
    thực sự là em cũng không biết tác phẩm này của em có phải Manip hay không tại nhìn nó sáng sáng thế nào ấy :( nhưng kệ cứ đăng... có bị ném đá lần sau mới khôn ra mà né được :D
    ảnh
    stock

...
  2. Melody

Melody Thành viên cấp 1

mình thích kiểu không khí như thế này.giống truyện Peter Pan
    con tàu và mây nói chung là ổn . nhưng mấy "cái gì đấy" bay bay thì quá chói chang rất khó nhìn bạn ạ. Ý kiến của mình là vậy
    Crazy nghiện des xDfrankvampiry thích bài viết này.
  3. frankvampiry

frankvampiry Thành viên cấp 1

vâng thanks chị ạ lần sau em sẽ rút kinh nghiệm ^^
    Leo_Gió thích bài viết này
  4. Melody

Melody Thành viên cấp 1

mình cũng mới 18 thôi :)) nghe "chị" nản quá :3
    frankvampiry thích bài viết này
  5. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

hấp diêm băng thông có thể ở tù đó bác @-)
    mình nghĩ bạn bỏ mod nữ đi + cái burs cánh bướm nhỏ nhỏ nữa....chuyển thành cảnh đêm nữa thì tuyệt
  6. frankvampiry

Melody óops sr :D tại mình thấy bạn là thành viên cấp 1 nên cứ gọi chị thui
    V.Q.Mon thanks anh :D mấy con bướm đấy là brush em thêm vào mà quên chưa xóa...đến lúc save vào rồi mới nhớ ra mà nhỡ tắt Ps rồi nên thôi :) nhưng dù sao cũng thank anh ạ :D
  7. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

8. D Jay

D Jay Ninja VietDesigner

tác phẩm thứ 3 của bạn mà thế này là tuyệt lắm rồi :D còn vài điểm fail nhỏ thôi. Không hiểu ý bạn định làm là gì, có lẽ là con tàu ma chăng?
  9. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Anh là anh lại khoái cái màu ảnh này! chứ chả hiểu gì về Manip ;)
  10. frankvampiry

thanks mọi người ạ hihi :D trưa nay em mới làm xong 1 cái nữa mà nhìn u ám quá :( chả biết có nên post không nữa.. mà có lẽ nó cũng chẳng pahir Manip :D
  11. Crazy nghiện des xD

Crazy nghiện des xD Thành viên cấp 1

Ukm, đập hưn e là được bác ạ :))
  12. frankvampiry

đây ạ :) em làm cái này trưa hôm qua. cũng bị lỗi giống cái đầu... làm một mạch 1 h đồng hồ xong save vào mới nhận ra là viết sai chữ Hurt =((
    ảnh
    stock
    thứ lỗi em lỡ xóa mất cái ảnh stock con mắt rùi :D
  13. frankvampiry

D Jay thực ra là em định làm 1 cảnh nó thật hoành tráng như lúc tàu của thuyền trưởng Hook bay lên mây trong Peter Pan ấy nhưng mà nó lìu tìu có thế này thui :-s
  14. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

đẹp cơ mà bị loạn
  15. pro_dragon

pro_dragon Thành viên cấp 2

Có lẽ hướng sáng thứ 2 từ cái ông bay bay giảm đi độ đẹp của hình, nó hơi chói :D
    Nhưng mà nhìn chung khá ấn tượng
  16. frankvampiry

^^ em sẽ rút kinh nghiệm ạ ^^

Ủng hộ diễn đàn