Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Falling girl - các bạn đi cầu thang cẩn thận

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ivyiron, 30/1/15.

Lượt xem: 2,423

1. ivyiron Thành viên cấp 2

Hum qua trong lúc phê pha ngồi làm concept này thì nảy ra ý tưởng về 1 bộ ảnh "Alice in wonderland" mà nghĩ mãi hem biết có bạn nữ nào làm mẫu cos Alice hông :)) cái đoạn alice down the rabbit hole sẽ kiểu kiểu ngã dư lày nhưng váy áo lòe xòe nè :((
    p/s lắm ý tưởng vs concept quá mà ko làm đc
    stock

...
    Phạm Hữu Dư, Cái Bô Trôll, ..Cá..7 người khác thích bài viết này.
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

đẹp
  3. MinhĐức❤

MinhĐức❤ Thành viên cấp 1

4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Lần sau chú ý cái tiêu đề đấy nhé, đã fix :)
  5. sydieu

sydieu Thành viên cấp 1

Khá đẹp :D
  6. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

bác transform mẫu nữ thấy hay ghê á :3, chân ngược lại luôn :like:
    rockmanX7 thích bài viết này
  7. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

8. ..Cá..

..Cá.. Thành viên cấp 1

Bác làm Motion đẹp thế... bác dùng những kiểu blur gì hay xài Plug chỉ em với =P~
  9. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

..Cá.. vs background thì mình dùng radius blur còn vs mod thì mình chọn từng vùng trên cơ thể (tay, chân, mông, tóc) những chỗ mình nghĩ là sẽ bị nhòe rồi motion blur theo hướng phù hợp. cả đôi giày cũng vậy. tip nhỏ nên chọn các vùng rồi feather nó đi khoản 50px để nó có độ chuyển giữa vùng mờ và vùng ko mờ
  10. ..Cá..

..Cá.. Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn