Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Fiction

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vuong quoc, 21/10/13.

Lượt xem: 2,098

1. vuong quoc Thành viên cấp 2

Cũng khá lâu mình chưa làm Manip lại.. 1 phần vì phải học ở trường nhiều + vs lại cũng mún cũng cố Illustrator vì chưa bik gì nhiều... Hôm về quê có thấy 1 wallper hd trên mạng.. Rùi cũng đam mê +1 phần ý tưỡng thế là lao đầu vào tìm stock và thực hiện tấm này .

Ngoài việc úp load tấm này để mọi người nhận xét góp ý thì mình cũng có đề nghị như z...Mình ỡ HCM mún rủ member trên VDS bạn nào có nhả hứng thì tham gia nhóm của mình để cùng nhau học tập và học hõi lẩn nhau ...PS, AI,AE,COREL,ID,LR......
    Bạn nào mún giao lưu thì L/h fb nha : https://www.facebook.com/butlerofyou
    Còn đây là sản phẩm :D
    Stock :
    Xem nhiều ảnh hơn tại : http://s1303.photobucket.com/user/butlerofyou/library/
    Tks vì đả xem

...
    buumArt, Hẻo Hóm Hĩnh, QuangX22 người khác thích bài viết này.
  2. QuangX2

QuangX2 Thành viên cấp 1

Em thích cái lâu đài kia to hơn 1 chút :D
  3. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

ak,nếu to thì không có vừa khớp dâu bạn... To thêm tí nửa là không thấy mặt trời
    :D
  4. Wapnam.com

Wapnam.com Banned

Nhìn đẹp quá xá
    vuong quoc thích bài viết này
  5. Trx Time

Trx Time Thành viên cấp 2

đã thấy trên fb rồi, nhưng h mới thấy stock. hơi tối quá nên mất chi tiết, màu cũng dị, mà share stock đi bác. keke
  6. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

hình có 4mb...không hiểu sau mấy tháng nay từ khi cài win lại.. thì hình nhìn k rõ nét ....Covert đầy đủ tất cả layer mà cũng z
    Bác mún Stock nào ...Stock thì e vô số ,tãi về để đó 1 đống
  7. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

thật là ảo dịu ^^
    vuong quoc thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn