Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Gorgeous Venice - the biggest dream of my friend :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lê Hữu Duy, 29/12/12.

Lượt xem: 2,569

1. Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

Em mới tham gia vào diễn đàn được mấy hôm. Học hỏi được khá nhiều là kinh nghiệm :)

Đây là sản phẩm đầu tay của em. Tạm gọi là hiện thực hóa giấc mơ trong đời của nhỏ bạn là được qua thành phố lãng mãng Venice.

Mong các pros xem và chỉ giáo.. đa tạ các huynh đài :D>:D<
    Sản phẩm:
    Stock:​

...
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

Ừm, mình không hiểu nội dung lắm, nó khá là xa vời với cái caption, còn màu sắc thì hơi khó chịu vì nó 'góp phần' vào việc làm lệch bố cục.
    Chung quy lại mình thấy hơn khó chịu khi xem ảnh @@ không biết vì sao.
    Lê Hữu Duy thích bài viết này
  3. Lê Nguyễn

Lê Nguyễn Thành viên cấp 2

Mình thấy cô gái đk ghép ở vị trí ko hợt .và kái texture của anh dùng làm mờ lun góc cạnh tấm ảnh rùi !
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thành phố lãng mạn bị bạn làm cho u ám luôn rồi =.=
  5. Lê Hữu Duy

Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

Thanks các bác... sẽ rút kinh nghiệm... tại cơ bản e thích cái gì nó tối tối... thành ra :(
  6. Thiên Ma

Nếu bạn thích tối thì chọn city ko hợp rồi :>
  7. Lê Hữu Duy

Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

có sách hay tut nào về cách phối màu phù hợp cho từng phân cảnh cho phù hợp ko bác.. e toàn làm theo cảm tính =.=
  8. Thiên Ma

Bạn vào subbox Tut Photo Manipulation tham khảo thêm xem sao , mình thì ko làm theo tut bao giờ , toàn mò mẫm cả thôi .
  9. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Nói về cảm giác thì giống như cô gái đang đứng trước 1 bức tường cũ in hình tòa nhà. Bạn để text là gorgeous Venice mà làm cho khung cảnh tối tăm thế thì thấy gì nữa đâu mà đẹp.:) Còn nhỏ bạn của bạn với mấy vòng sáng xung quanh nơi góc nhìn như đang bị lửa đốt vậy.:v :v
  10. Linh Dang

Linh Dang Thành viên cấp 2

11. nấm nhỏ

nấm nhỏ Thành viên cấp 1

Đến Venice thì màu phải sáng hơn chứ, thế nì thì bạn gái chẳng muốn đến Venice đâu, ý tưởng hay chăng?\m/
  12. David Huy

David Huy Thành viên cấp 1

stock đẹp mà pts xong sao nhìn nó u ám we@-)
  13. yun

yun Thành viên cấp 2

mat cong ghep thi phai to noi bat giua anh chu ghep mob vao cai goc lam nen a?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn