Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Hưởng ứng phong trào vì biển đảo thân yêu cũng là tác phẩm đầu tay của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hungseo24, 10/5/14.

Lượt xem: 3,850

1. hungseo24 Mới đăng kí

...
  2. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

đệt. chân dài vãi
  3. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Nước biển nông thế kia chắc tàu VN đang bị mắc cạn đứng nhìn rồi :))
    Thiên Trí thích bài viết này
  4. hungseo24

hungseo24 Mới đăng kí

vsea từ chỗ đó ra đến tàu cũng còn xa mà
  5. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

máy bay Mỹ?
  6. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

v~ cả balo Hello Kitty =))
    jumb0sanlat thích bài viết này
  7. hungseo24

hungseo24 Mới đăng kí

Nighter Thực ra mình lấy stock mấy con hạng nặng trên mạng cũng chẳng biết là nước nào
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bạn cho rằng đây là 1 ''phong trào'' ? Hoá ra bạn cũng chỉ a dua theo số đông à ?
    ThanhThiennhu long thích bài viết này.
  9. PhongLinh0403

PhongLinh0403 Thành viên cấp 1

phong trào ... :|
  10. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

nghe 2 chữ "phong trào" sao thấy .... :-B
  11. Cá Con

Cá Con Thành viên cấp 2

vào những luk thế này tốt nhất đừng làm ảnh liên quanđến nó........cơ mà thớt ăn ban luôn rồi à =))
  12. tavietlinh

tavietlinh Thành viên cấp 1

Nighter : cái trực thăng là Mi-28N của Nga bác ah :-? , còn mấy cái kia là Su-27 hoặc Su-30 Mk2 :D
  13. NaNguyen

NaNguyen Thành viên cấp 1

Balo Kitty rất ấn tượng :))
  14. langman

langman Thành viên cấp 1

chết thớt rồi, bây giờ mà theo phong trào bạo đọng, phản đọng .... là công an bắn gãy chân đó=))
  15. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Mình nói bạn đừng buồn. Ko phải là cứ ghép ảnh vô là thành Manip đâu. Ánh sáng bố cục và bóng đều trật hết. Bạn làm vậy đúng là thể hiện "thỏa" cái đam mê yêu nước nhất thời như thằng nghiện kiếm đc gói cần sa thôi
    lebaotrung thích bài viết này
  16. Xíu Aries

Xíu Aries Mới đăng kí

8-> hoành tráng....8->
  17. hungseo24

hungseo24 Mới đăng kí

ThanhThien mới lần đầu mình tập tành làm nên chưa được đầu tư nhiều. dù sao cũng cám ơn ý kiến của bạn!
  18. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Hưởng ứng phong trào thì cùng lắm là treo ava " Hướng Về Biển Đông " được rồi bác, cần chi làm mấy cái nhạy cảm trong tình hình lúc này, việc đó có nhà nước lo chứ có tới lượt bác đâu mà làm " hoành tráng " thế.
    P/s : Nhìn hình chả hiểu cái mô tê gì cả
  19. sadlove2401

sadlove2401 Mới đăng kí

Mình chỉ góp ý nhẹ nhàng cho bác thớt thế này: bác cứ đam mê những gì mình theo đuổi, nhưng những vấn đề nhạy cảm thì đừng động chạm đến. Bởi vì chiến tranh không phải là một trò chơi :)

Ủng hộ diễn đàn