Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Lần đầu làm manip

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi marion, 23/8/13.

Lượt xem: 2,234

1. marion Thành viên cấp 2

Đây là lần đầu làm manip nên em ko biết blend màu sao cho đẹp mong các bác chỉ cho
    ý tường là 1 cái lỗ trên trời cuốn theo nước biển, tàu bè, chim cá xuống New York ( em thích làm TP HCM cơ nhưng ko tìm đc stock )
    còn đây là stock

...
    CaoChiNhan, Thiên Ma, mon24094 người khác thích bài viết này.
  2. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

khi xử lí với nước trog manip đòi hỏi trình khá là cao nên nếu là bức đầu tiên thì thế này cũng là khá rồi
    ý tưởng của bạn khá tốt, nhưng theo mình cái "lỗ đen" của bạn chưa ổn
    còn mình góp ý 1 chút nhé, lần sau tả khói đừng dùng cái brush kiểu như kia, đó là brush khói nhưng lại rất trừu tượng nên ko nên đem vào những tác phẩm như này
    marion thích bài viết này
  3. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

uầy, manip kiểu mới nè:D
  4. marion

marion Thành viên cấp 2

b0yHN_96 định làm máy bay cháy nhưng có mỗi cái brush đó còn cái lổ cũng ko biết làm thế nào cho đẹp
  5. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

khói cháy thì chọn cái brush mây xem sao :v :v mà cái cánh cửa thần khì bạn cho cái viền không được ổn :(
  6. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

cái cổng bạn phải làm cho ảo lòi vào ... cái viền phải ấn tượng lên ... con tàu khi mà rớt xuống thế kia mình trông nó vẫn chưa thật lắm đâu ... nhưng cho điểm ý tưởng :">
  7. phương_zin

phương_zin Thành viên cấp 1

hàm cá mập nhìn k đẹp bạn ạ . rất giả :)
  8. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

Máy bay bị chảy nhớt mà :))

Mặc dù kỹ thuật không được tốt nhưng like ý tưởng của bạn :D
  9. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Cái thể loại này mới. Nhìn có vẻ trừu tượng thớt nhỉ.
  10. marion

marion Thành viên cấp 2

thanks các bác đã nhẹ tay, tại em mới làm thôi nên tất nhiên là ko đẹp
    CaoChiNhan ko phải trừu tượng mà là viễn tưởng thôi :))
    CaoChiNhan thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn