Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Lara Croft

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi marion, 14/10/13.

Lượt xem: 2,720

1. marion Thành viên cấp 2

Bức này em lấy ý tưởng từ nhân vật Lara Croft trong Tomb Raider mong các bác thoải mái gạch đá
    ko hiểu sao lúc làm trên lap màu sáng hơn nhưng lúc sang máy bàn thì tối hù thế này

...
    Hẻo Hóm Hĩnh, Kaito KiddobuumArt thích bài viết này.
  2. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

ảnh nặng quá bác ợ, mà mình zoom lên xem thì thấy mưa chạm vào người rồi bắn ra nó đều đều nhìn ko thật lắm ^_^, like cho ý tưởng :like:
    marion thích bài viết này
  3. Cá cơm

Cá cơm Thành viên cấp 1

màu đẹp,ánh sáng cũng đẹp nhưng có cái mưa gió bão bùng thế mà mấy con thuyền bên ngoài cứ như không ý,con thuyền bên phải,nhìn vẫn rõ mồm một như là nắng to ý :)
    marion thích bài viết này
  4. marion

marion Thành viên cấp 2

cảm ơn các bác đã góp ý :-bd

Ủng hộ diễn đàn