Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] My Wings

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vuong quoc, 3/8/13.

Lượt xem: 1,985

1. vuong quoc Thành viên cấp 2

Em làm tấm này tặng bạn e. Vì nó đang gặp chuyện bùn.
    Đôi cánh tượng trưng cho dù có chuyện gì xảy ra, đau khổ cách mấy. Vẩn có đôi cánh nâng đỡ ta. Giong như nếu ta có 1 niềm tin thì sẽ vượt qua tất cả
    Sr vì e lở xóa 1 stock. nên không úp ảnh stock toàn diện dc.

...
    A3ersxSOnes, sukhak2t, bong bong mua he2 người khác thích bài viết này.
  2. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Like cái màu :like: đôi cánh hơi bé mà bé quá nâng ko đc nhìu đâu :D và nằm hơi xuống lưng rùi nhìn chưa thật cho lắm .
    vuong quoc thích bài viết này
  3. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Hỏi khí không phải, cái nền đằng sau của bạn là gì :-s đang phát sáng có phải bóng đèn điện 1000w :-s
    Đám cánh hoa của bạn mờ ảo quá, rất khó nhìn
  4. phethu0cla0

phethu0cla0 Mới đăng kí

Rất ý nghĩa :x
    P/s: Nói về cánh - mình cũng được tặng cho 1 đôi. mà chẳng thấy đc nâng đỡ gì cả :((
  5. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

màu đẹp thế, nhân vật với cảnh nền rất hợp nửa
  6. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

tks nha.... Đôi cánh mình làm nhõ mục dích là cho người bạn mình thấy dù không còn gì di nửa. vẫn còn 1 đôi cánh nhỏ. 1 niềm hi vọng nhõ nhoi....Thử vs cánh lớn rùi.. nhìn dẹp lắm. nhưng vẫn để cánh nhỏ cho hợp vs bạn minh

Ủng hộ diễn đàn