Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Nearly the death, ta thấy gì trước khi chết ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kira no Heart, 5/2/16.

Lượt xem: 2,249

1. Kira no Heart Thành viên cấp 1

Con người trước khi chết sẽ thấy những gì ? Họ sẽ đi về đâu ? Đó là tùy vào quyết định của họ !

Stock:

P/s: Tấm này có liên quan đến một bức tranh art được vẽ bằng tay, cũ và lâu đến nổi mình cũng ko nhớ đã xem qua ở đâu cả, nếu bạn nào biết được tấm art đó thì cho mình xin, cám ơn nhìu !

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/2/16
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Hơi tối, người xem phải căng mắt ra để xem để biết nội dung tấm hình, bác nên tạo điểm nhấn chính cho ảnh nữa.
  3. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

Tối quá.
    Cái hiệu ứng tan biến ( chả bik phải hay ko @@ ) nó hơi vuông vức quá ( nhìn như đồ hoạ 2 chiều ) làm tan cái váy mà ko làm tan da thịt của mẫu ~~

Nearly dead hoặc Near the death

Ủng hộ diễn đàn