Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Nhật Bản bị robot tấn công @@

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhoccon94s, 3/6/14.

Lượt xem: 2,508

1. nhoccon94s Mới đăng kí

Đây là lần đầu em làm manip ạ. Cơ mà lần đầu như này có vẻ hơi quá nhể :-ss. Mong mọi người nhận xét giúp em ạ.
    Vì dùng nhiều stock (rác) quá nên thôi post luôn ảnh chụp màn hình
    Nhân đây cho em hỏi ai có mấy cái texture kiểu bùn bẩn bắn tung tóe cho em xin với ạ :D , muốn đưa vào mà tìm mãi chả có. Cám ơn nhiều!!^:)^

...
  2. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

hiệu ứng chỗ núi Phú Sĩ hơi bất ổn, và trái đất trên trời cũng có vấn đề :D
    còn lại ổn :D
    Nguyễn Tất Thắngnhoccon94s thích bài viết này.
  3. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

cảnh nhà cửa bé bé dưới chân robot em thấy không hợp lắm
    dùng đất đá đè lên có lẽ ổn hơn :D
    nhoccon94s thích bài viết này
  4. nhoccon94s

nhoccon94s Mới đăng kí

Chỗ ngọn núi thì chả kiếm ra cái texture nào ngon cả nên làm đại thôi :((
    Còn mấy ngôi nhà dưới chân thì vẫn đang kiếm texture bùn bắn lên nên vẫn để như vậy, mà căn bản là lười :D
    Thank các bạn đã nhận xét :like:
  5. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Đứng ở Nhật ngắm trái đất có vẻ thú vị :))
  6. cuoicaisudoi

cuoicaisudoi Thành viên cấp 1

mấy cái stock này tìm ở đâu nhỉ?
  7. nhoccon94s

nhoccon94s Mới đăng kí

Mấy cái stock này mình kiếm đủ chỗ (google là chính :))) nên không biết đấy là Trái đất đâu. Mà có giống Trái đâu/:), Sao Hỏa tương lai đấy:))
    cuoicaisudoi thích bài viết này
  8. cuoicaisudoi

cái trang shutterstock, mình down về ảnh toàn có cái chữ shutterstock mờ mờ, làm sao để xóa nhỉ???
  9. cuoicaisudoi

ủa mà manip là gì nhể???
  10. nhoccon94s

nhoccon94s Mới đăng kí

Mình chả biết nghĩa của manip đâu, thấy mọi người cứ gọi cái thể loại ghép ảnh là manip nên cũng biết thế thôi. Còn cái trang Shutterstock nó bắt có tài khoản để tải ảnh chất lượng cao bạn ạ :-H. Không có thì chịu khó kiếm mấy trang free ấy, chứ xóa vào stock xấu lắm.
    cuoicaisudoi thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn