Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Pha trà - muốn nhận gạch xây nhà ( lần đầu manip).

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nightwish spirit, 22/4/14.

Lượt xem: 2,358

1. nightwish spirit Thành viên cấp 1

Mong ace diễn đàn góp ý dùm mình. Thiếu sót, cần bổ sung, gọt bỏ những gì. :-&
    tấm thứ 2 thì không có chủ đề.

...
    shiruku thích bài viết này
  2. ongchua_nd

ongchua_nd Banned

ok bạn
    nightwish spirit thích bài viết này
  3. nightwish spirit

nightwish spirit Thành viên cấp 1

4. ThienDo

ThienDo Mới đăng kí

#2 quá ảo bạn ơi, bỏ bớt khói và giảm opacity mấy quả xa xa kia đi cho thật hơn tí ;;)
  5. nightwish spirit

ThienDo hì, tks bạn. Để mihf làm thử. Mấy cái mà bạn gọi là khói thực ra là mây mình cố tình ghép zô ý đồ là máy bay đang bay trên mây đó bạn. ;)
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

pic 1 đẹp :)
    pic 2 ý tưởng của bạn là đang bay trên mây ắ bạn :D
  7. Akai

Akai Thành viên cấp 2

Pic 2 mình thấy DOF chưa hợp lý :D
  8. CuongArt

CuongArt Thành viên cấp 1

Như các bác ở trên :)) tấm 1 thì good so với mới vào "nghề". Tấm 2 thì cố gắng thêm nhé. chưa có gì quá nổi bật ở đấy.
  9. nightwish spirit

hì, cảm ơn các bạn đã góp ý, mình cũng thấy là tấm 2 chưa hợp lý lắm, lúc đầu định ghép bồ câu thì hợp lý với bộ vest của mẫu hơn, nhưng mà khoản cắt ghép lại nhát quá nên ghép máy bay nhanh hơn. Kiểu này phải bỏ cái tính nhát thôi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn