Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip]Phía C uối Con Đường

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ZhaoZun, 1/3/13.

Lượt xem: 2,420

1. ZhaoZun Mới đăng kí

kết quả

À có mấy bạn cứ bảo cái bài lần thứ 3 mình dùng PTS lại đâm ra chưởi mình :( lần thứ 3 thì mình nói lần thứ 3 trước giò có đụng tới cái này đâu toàn sài pain mình đọc sách rồi mò mà thui còn mấy cái ý tưởng mình có nói là của mình đâu mà cứ nói . thế tấm này là tấm làm làn thứ 6 nè không tin thi` tực trách mình kém thui còn tuts này bạn nào bảo mình cướp nữa thì .... :-s. tìm ra hộ mình

...
    aO_Oa, Quangdung0609Hải Châu thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình thấy bạn hay làm thể loại manip tự sướng nhỉ .
    Tạ Minh HảoDoudy thích bài viết này.
  3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

stock của bạn bị cháy sáng rồi, nếu đem ghép vào một khung cảnh u ám, không có nắng thì coi như là thất bại!
  4. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Có vẻ ngạo mạn nhỉ. :)
  5. Nguyễn Tuấn Anh

Nguyễn Tuấn Anh Thành viên cấp 2

chả thích bạn này tý nào. LoL
  6. Tass_La

Tass_La Thành viên cấp 2

Trừ mod ra đẹp :))
    Pham Hung thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn