Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Queen

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Công dân lương thiện, 9/3/14.

Lượt xem: 2,619

1. Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Nữ hoàng bầu trời :D (tại hạ nói phét đấy)

Cái này tại hạ vừa làm xong luôn ;). Ý tưởng: lúc nãy đi ăn cháo hến ngồi nhìn vu vơ lên trời, rùi thấy 2 sư huynh kia ngồi uýnh cờ tướng bên đường. Rùi nghĩ tại hạ sao giống công chúa quá =)), sau này chắc thành nữ hoàng :P. Thía lừ zỳ nhà quất phát manip :))

Thời gian làm: 2h
    Tên: Queen of sky
    Thể loại: manip
    Stock: gu gồ thần chưởng. Model là mình lấy trên 4rum lúc trước :x
    Bác nào cần thì comment e up lại cho :)
    Níu các hạ thấy hay thì :like: ủng hộ tại hạ nhen. Còn các hạ thấy ko hay thì hãy :like: an ủi tại hạ :D. Chúc các hạ 1 ngày zui zẻ :)

...
  2. shiruku

shiruku Thành viên cấp 2

Không hiểu :))
  3. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Quân đen với quân trắng đang đánh nhau đó bạn. Quân là binh đoàn bóng tối, muốn chiếm thống trị bầu trời. Quân trắng đại diện cho thiên giới, cho ánh sáng. Quân trắng chống lại đội quân bóng tối để giữ bình yên cho thiên hạ. Còn Nữ hoàng đang cố gắng dùng ánh sáng mặt trời để cân bằng 2 thế cực :D
    O:-)O:-)O:-)
  4. shiruku

shiruku Thành viên cấp 2

À... quả là sâu sắc :v :like:
  5. Công dân lương thiện

hihi, :) Nghĩ lại thấy giống phim Đại náo thiên cung :D Lúc Ngưu ma vương lên chiếm thiên đình :))
  6. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

cổ mod ghép cứng quá :)
  7. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

3 bàn cờ bạn để xa nhau quá làm bố cục bị dàn trải ra nên mình cảm thấy liên kết trong hình nó hơi rời rạc, với lại cách bạn xếp 3 bàn cờ vậy mình ko nhìn ra là queen đứng ở giữa nếu ko đọc ý tưởng :)
  8. Công dân lương thiện

Thank các hạ đã góp ý, tại hạ sẽ cố gắng thêm vào những pic sau này :) Model mình lấy nguyên ra ak', đâu có cắt ghép j đâu ZinP
    :-"
    ZinP thích bài viết này
  9. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

thế thì tại mod cổ ngắn =))
  10. Công dân lương thiện

tại lười tìm stock, cứ đè 1,2 stock trong máy dùng wai` :P Pic này là ngon rùi, mấy pic trc e làm các bác nhìn ói luôn =))
  11. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

nghĩ sao cho mode mặc áo cưới mà đứng giữa đống sình vậy. Nếu mà muốn ghép thì chỉnh cho màu nó hợp nhau tí chứ
    Lose Myself thích bài viết này
  12. Nguyễn Đoàn Trọng Nghĩa

Nguyễn Đoàn Trọng Nghĩa Thành viên cấp 2

bạn cắt nét còn lộ qá ....good luck
  13. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Ý tưởng tốt, thực hiện cũng tuyệt. +1 cho bạn nhé.
    PS: Bạn có khả năng viết truyện đó
  14. Công dân lương thiện

thank 2 sư huynh nhiều. Tại hạ sẽ cố gắng khổ luyện nhiều hơn, để các pic sau này đc tốt hơn :)
    :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn