Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Sea monters !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi khue nguyen, 2/3/13.

Lượt xem: 2,326

1. khue nguyen Thành viên cấp 2

Mình học theo Tut, làm thử hết 1 đêm, đem lên trưng bày nhờ các bác cho ít gạch về xây nhà
    Còn đây là stock

...
    DemiCat DA, Ngốck Bờm, Gooner Designer3 người khác thích bài viết này.
  2. john

john Banned

chưa gì thấy thíc rồi bác àh
    khue nguyen thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình thường ko biết nhận xét những tác phẩm làm theo tut như thế nào . Chỉ là đánh giá sức kiên trì của người để làm ra nó .
    1 like :like:
    DemiCat DA, b0yHN_96, john1 người khác thích bài viết này.
  4. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Mình quen thấy Ngựa có cánh rồi, hôm nay đc mở mang tầm mắt nhìn Voi có cánh :">
    DemiCat DA thích bài viết này
  5. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Theo Lưu thấy thì về màu là ok rùi. còn phần ghép nối giữa bộ cánh và thân voi chưa hoàn thiện lăm.chúc vui vẻ. ^^
  6. john

john Banned

mình thấy bạn nói sai rồi nếu bạn là người học hoặc làm PTS thì bạn cần có con mắt nhìn nghệ thuật thì tấm hình nó mới có hồn ?
  7. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

cánh này làm kỉểng chứ bay ko nổi đâu bác nhỉ :v :v
    chỗ ghép chưa mượt :D
    anyway, ủng hộ bác
  8. john

john Banned

nói đúng ra là khoảng cách ở cánh với con voi là khoảng cách ánh sáng nên mình nhìn qua là nhận biết đc ngay
  9. cuongbenki

cuongbenki Thành viên cấp 3

dựa vào 1 bài tut trong bộ Photoshop Top Secret :v .
    khue nguyen thích bài viết này
  10. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Cánh gkép ảo quá
  11. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

mấy cái khác thì nhìn ổn :) nhưng còn chỗ ghép giữa cánh vs thân con voi còn chưa thật :D
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  12. Minh Quang

Minh Quang Thành viên cấp 3

Ko giống biển lắm, giống sa mạc hơn

Ủng hộ diễn đàn