Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] The Avengers 5 : Age of Dinosaur

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Silence_l0v31, 20/6/15.

Lượt xem: 1,571

1. Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

lấy cảm hứng từ Jurassic 4 , các bác chém nhẹ ;)
    Stock :
    Tác phẩm :

...
    Kanzz.ElfPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Đây ko phải là manip
    cố gắng hơn trong tác phẩm sau nhé
  3. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

chú thế nào gọi là manip bạn ?
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:"> mapnipulation đặt nặng phần ý tưởng bạn ạ, nó có cốt truyện rõ ràng và nhìn vào dễ nhận thấy được
    Silence_l0v31 thích bài viết này
  5. Jacksonvo

Jacksonvo Thành viên cấp 1

Bất cứ khi nào dùng PTS cắt ghép hình ảnh lại với nhau đều là "manip" hết. Còn về bức manip của chủ thớt có chính phụ, có xa gần, có câu chuyện đó, nhưng chưa đặc sặc, chưa thấy được cái riêng, chưa thấy ấn tượng và mọi thứ còn giàn trãi quá. ^_^
  6. Silence_l0v31

thanks ban Jacksonvo ;) ... mà nhân tiện sẵn hỏi muốn Tag tên thành viên trong đây thì làm sao ? tham gia forum lâu rồi ko để ý %-(
  7. Lazio Auditore

Lazio Auditore Thành viên cấp 2

8. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

cái này thì tệ quá :3 lẫn tạp quá nhiều
  9. Silence_l0v31

10. minhquang

minhquang Thành viên cấp 1

thế này nha, mình thấy effect bạn làm rất ok. Nhưng bố cục noi dung quá rời rạc, ko tập trung dc. sắp xếp sao cho nhìn vào giống 1 trận đánh cụ thể hơn là nhìu bối cảnh riêng biệt
  11. Silence_l0v31

12. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Cá nhân thôi nha : Mình không thích cái kiểu lẩu thập cẩm kiểu này . Gần như những stock bạn dùng đã là 1 tác phẩm hoàn thiện , bạn phá ra rồi lại trộn vào nên mình có cảm giác rời rạc ,lủng củng ...hì :D

Ủng hộ diễn đàn