Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Up nốt hàng cổ ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ivyiron, 7/12/12.

Lượt xem: 5,200

1. ivyiron Thành viên cấp 2

Lần trước đã post bộ The television... thuộc dạng hàng rất cổ của mình ( 4 năm trước ) manip hồi ấy làm cũng rất nhiều, chất lượng cũng ko cao nói chung là post cho mọi người xem vui giải trí ^^ rất cảm ơn mọi người đã ủng hộ. Nay post tiếp mấy bức manip gọi là nhìn được mình làm rải rác trong khoảng 2-4 năm trước. Trình độ ngày ấy ( và cả bây giờ ) đều rất non tay... post nốt đêm nay từ mai sẽ post những tác phẩm mới :D
    Thank all[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    Mod bức sau là mình nên hem giám public :D
    Một trong những bức hiếm hoi còn lại stock :D
    STOCK

...
    CaoChiNhan, Tạ Thị Liên, aO_Oa16 người khác thích bài viết này.
  2. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Nice, đẹp ghê luôn. Thích cái bức 3. Bữa nào cho mình file psd bức đó nhớ.
    Hix, hàng cổ, chắc không còn file psd roài. :(
    ivyiron thích bài viết này
  3. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

Bức 365 day phải ko bạn :D để mình lục cái HDD già cỗi xem nếu có sẽ up cho bạn ^^
  4. tranchituyen

tranchituyen Thành viên cấp 2

bức cuối đẹp quá bác ơi..mê:">
  5. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Mấy năm trước mà đã chất lượng thế này rồi sao :like:
  6. Nguyễn Duy Khải

Nguyễn Duy Khải Thành viên cấp 1

Đẹp quá anh ơi, kết nhất là pic cuối. Anh còn file PSD hay nhớ tut để làm không ạ. Share cho em và mọi người với!
  7. Two

Two Thành viên cấp 3

Ảnh bạn làm đẹp thật :"> muốn học cách làm cái ảnh cuối.
    Bạn còn file psd hoặc làm tut cái ảnh cuối đi! :x
  8. tranchituyen

em cùng ý kiến với bác...ngồi hóng
  9. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

Các bác nhiệt tình ủng hộ như này thì mình không giúp được thành ra có lỗi ^^ ... tút để làm thì hiển nhiên là vẫn nhớ ... đây chính là những kỹ năng mình tự học được là sao quên được ^^ nhưng thời gian và học hành bây giờ ko cho phép mình viết tut ... nếu có thể hẹn các bác ra tết em sẽ viết.
    Nói như vậy ko có nghĩa em phụ lòng mọi người :D hiện vừa khởi động em để bàn chíp celeron thời tam quốc lên đề tìm lại file psd ^^ nhiều khả năng còn lưu mọi người ráng đợi chút
  10. Two

Two Thành viên cấp 3

Càng sớm càng tốt thớt ạ :x
    :like:
  11. tranchituyen

e ủng hộ bác cả 2 tay:-bd
  12. Khánh Tít

Khánh Tít Thành viên cấp 1

cố gắng làm cái tut pic cuối đi thớt:x
  13. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

Đây là của bác Nguyễn Ngọc Quang - File Created 20/8/2011 ^^ khá mới nên rất dễ tìm
    http://www.mediafire.com/?2m1ooq1qun8luig
    15M up MF lâu phết
    Nguyễn Ngọc Quang thích bài viết này
  14. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

OK thank, mình coi cái tạo thác nước ấy thoai. Với lại cái cây bám vào chữ nữa.
  15. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

oh ^^ các thác ấy hình như gắn liền với đám cây xung quanh trong 1 layer ^^ tuy nhiên để tạo độ nổi mình hình như cũng dùng đủ trò ^^ chả nhớ nữa đám nước bên dưới cũng khá cầu kỳ nhưng nói chung hiệu quả vẫn chưa như ý muốn
  16. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

Phù đã thấy http://www.mediafire.com/?d366f6edgi43320 File created 2009 (_ _")
    Nói chung mình vừa mở lại thì thấy bản thân cũng xếp đầy đủ layer các bước nhưng sợ rằng vẫn không giúp gì được các bác nhiều... vì nó không nói lên mình làm như thế nào và để làm gì thôi thì mọi người tham khảo... pic này dùng 1 bộ brush nước mà mình ko nhớ tên lắm. Thôi thì hẹn các bác trong 1 tút vào thời gian gần nhất có thể, mình sẽ remake lại bức bày hoàn thiện hơn và viết tút luôn ^^
    PichPich, Two, Bạch Sầu Phi1 người khác thích bài viết này.
  17. asnavyueki

asnavyueki Thành viên cấp 1

Này. đừng để ta bái ngươi làm sư nhá:)). Mấy cái Brush của ông đẹp ghê, chịu khó tìm quá nhỉ. Còn thì share cho tui.
  18. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

cho mình xin cái brush nước đi được không bạn :D
    trungdote09 thích bài viết này
  19. Two

Two Thành viên cấp 3

Thanks nhé! :D
  20. pitlamgi

pitlamgi Banned

[​IMG]Mình cũng thích cái này :-bd

Ủng hộ diễn đàn