Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Manip ] Vệ Nữ Venus

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Trọng Thiện, 2/9/15.

Lượt xem: 2,285

1. Nguyễn Trọng Thiện Thành viên cấp 1

trong thần thoại hy lạp , venus là nữ thần tượng trưng cho sắc đẹp và tình yêu

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

Mình nhìn hoài nhìn mãi vẫn ko xác định mod đứng trên cái j :|
    Đến khi nhìn stock mới hiểu 8-}

Lỗi ánh sáng khá nhìu , và khó nói nữa ...
    Em nghĩ chắc bác thích mấy chị tiên nữ lung linh lấp lánh nên cho chị mẫu ánh sáng hơi nặng :|
    Thường thì mình nên đồng bộ màu cho mẫu rồi làm 1 lớp glow bên ngoài thôi.
    Em ko rành xác định nguồn sáng nên về phần đổ bóng em rút lui :D

Venus của Roman bác ui, của Greek là Aphrodite mà =((
    Tình yêu và sắc đẹp mà sao đứng giữa sóng có quạ bay theo thế ;;)

Em gà nhưng hay thích chém bự, bác thông cảm :|
    Nguyễn Trọng Thiện thích bài viết này
  3. Nguyễn Trọng Thiện

Nguyễn Trọng Thiện Thành viên cấp 1

hi đúng rồi , tiên nữ là phải lấp lánh chứ ^^ . nhưng mình toàn làm quá tay
    mình định cho thêm thần gió vào nữa nhưng không biết nên tạo hình thần gió ra sao nên thay bằng quạ đen lun , đây là cảnh lúc Aphrodite ra đời nên xuất hiện bọt biển đó emkdeptrai , Aphrodite trong tiếng hy lạp cổ nghĩa là bọt biển nên mình làm bọt biển nhiều nhiều nhiều ... thành sóng đánh lun :)
  4. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Thớt rất có ý tưởng ..nhưng truyền đạt ý tưởng đó cho người xem hiểu lại là 1 vấn đề..về ánh sáng và hoàn trộn mầu sắc thớt phải xem lại nha :D
    Nguyễn Trọng Thiện thích bài viết này
  5. Nguyễn Trọng Thiện

Nguyễn Trọng Thiện Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn nhatha mình sẽ rút kinh kinh nghiệm ^^
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn