Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] You have gone too far

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi newsun1235, 2/1/15.

Lượt xem: 2,144

1. newsun1235 Thành viên cấp 2

Mình mới tập tành pts mấy ngày nay thôi
    trình gà nên làm đơn giản vậy thôi :3
    mọi người thông cảm :3
    Còn đây là clip speed art, định làm tut nghịch chơi bắt chước các bác :3

...
    Phạm Hữu Dư, Hello_GunneR, Trần Mai1 người khác thích bài viết này.
  2. 801230

801230 Thành viên cấp 2

Mới tập tành pts vài ngày mà đòi làm manip , bớt chém đi bác .
  3. Trần Mai

Trần Mai Thành viên cấp 1

4. newsun1235

newsun1235 Thành viên cấp 2

5. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Học thì học nhưng nên làm 1 cái mới riêng, chứ làm lại tác phẩm hoặc lấy model đã có người làm thì ko nên.
  6. newsun1235

clip mình làm luôn đấy bạn à :D
  7. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

- Sim quá bạn ơi :v :v Cái này đơn giản là ghép stock vào quả bong bóng thôi, mà nó cũng không ảo nữa. Hình như bạn viền quả bong bóng à?
  8. newsun1235

không có :D
    hê hê rảnh rảnh k nghĩ ra gì thấy mấy stock cũ nên ghép bừa vào giết thời gian ấy mà :D
  9. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

- Thật sự thì nó sim quá :D Không biết có phải gọi là manip không :D Nhưng mà nhìn vào bức tranh cũng không toát được rõ cái nội dung "You have gone too far" nữa ._.

Ủng hộ diễn đàn