Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] Before you go

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bilybao, 20/7/14.

Lượt xem: 2,098

1. Bilybao Thành viên cấp 1

...
    Trần Mai, Phạm Hữu Dư, Cris893 người khác thích bài viết này.
  2. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Đẹp rồi bác :)
  3. Nguyễn Gia Khang

Nguyễn Gia Khang Thành viên cấp 2

Nhìn chân anh này có vẻ như nhón lên ấy nhỉ :"))~
  4. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

5. nhungcamle

nhungcamle Banned

Nguyễn Gia Khang

chắc là cô gái kia cao, nên phải nhón lên tí, nói chung là đẹp :D
  6. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Thực sự mình chưa hình dung ra nguồn sáng của mod ở đâu ra?:-/
    Bilybao thích bài viết này
  7. Bilybao

Bilybao Thành viên cấp 1

conmeohen nguồn sáng từ người cô gái phát ra và sau lưng model nam bạn :3
  8. Lukas

Lukas Mới đăng kí

Nếu mình không nhầm thì cô gái đang cháy - đang dần biến mất, nếu vậy nên cho cô gái cháy thêm tí nữa để rõ là cô gái đang cháy và phát ra ánh sáng. Với lại cho các tia sáng hơi nhòe hay sao đó để giống như kiểu có chút tốc độ, như hôn lần cuối vậy, nhanh nhanh tí.
    Đó là theo cảm nhận mình vậy chứ không có ý gì, kaka. Tóm lại là tuyệt :D
  9. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Tất nhiên là mình nhìn thấy ánh sáng phát ra từ mod, và cũng đoán rằng ánh sáng là của cô gái phát ra,nhưng phía sau chàng trai cũng có ánh lửa trong khi cảnh phía bên phải thì tối nên mình khó hiểu ở đoạn đấy,ánh sáng từ mod nữ phát ra khá mạnh nên mình nghĩ phần mặt (từ cằm hắt lên) bạn cho sáng chút.nói chung bài của bạn tốt đấy,mình ko làm đc đâu,tại trước mình gửi bài bị góp ý thiếu phần ánh sáng nhiều nên giờ xem bài toàn tập trung vào đấy thôi :))

Ủng hộ diễn đàn