Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manipulation - Ho Chi Minh City :)) Chém nhiệt tình...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhatha, 21/7/15.

Lượt xem: 5,225

1. nhatha Thành viên cấp 3

Mình rất thích làm mấy cái thể loại thảm họa nhưng chưa lần nào dám mó vì mất nhiều thời gian và khó nhằn ..nhân lúc rảnh rỗi cũng thử xem sao , mong em vietdesigner đừng kiệm lời mà gạch đá nhiệt tình nhé ...:D

Stock

Phá

...
    rajnlove, Quý Ròm, zjtvn13 người khác thích bài viết này.
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

hơi cứng , hơi tham nên bức ảnh k có ý chính rõ rệt -.-
    nhatha thích bài viết này
  3. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

bác đang chán đời hả, mong tận thế sớm vại :))))))
  4. Duy Designs

Duy Designs Thành viên cấp 2

vãi Q1 =))=))=))
  5. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

bác xem lại cách đổ bóng nhé, tòa nhà cánh trái chưa đổ bóng (tòa nhà sắp sập mà), nguồn ánh sáng từ đâu để bóng chiếc xe với chiếc tàu trái ngược nhau thì chưa rõ. Góp ý thế thôi, xin chỉ giáo :D
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chơi vào Q.1 à :))
  7. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Hic tui đang sống quận 1 thớt mong tận thế sớm là tui ngỏm theo đớ :))
    Pham Anh Nguyetnhatha thích bài viết này.
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) làm nhiều ghê, bây giờ bảo làm 1 pic chắc mình cũng chịu , tốn ko biết time , mỗi lần làm xong là nhìn cái màn hình như bãi rác
  9. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Cám ơn các Bro đã quan tâm và góp ý :
    mono Đúng là mình hơi tham thật , mình muốn truyền tải nhiều nội dung quá mà , Nào là Chiến tranh hóa học , ô nhiễm không khí, hạn hán ..v..v.. :D
    hvthanhtan Cám ơn bạn đã nhắc nhở đúng là có ý định làm nhưng lai quên béng mất :))
    #3,4,6 Không chơi thì thôi chứ chơi thì chỗ nào dễ nhận ra và sầm uất nhất là phá thôi :))
    phuongthustudio Mất có 3h thui mà , nhưng đúng thật là màn hình , ổ cứng , và cả ngoài nữa như 1... bãi rác.. hix hix :D
    rajnlove thích bài viết này
  10. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Bỏ hơi nhiều thuyền, bớt vài cái sẽ rõ bố cục hơn :D
  11. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

kết nhất tòa nhà đầu tiên xử lý đổ vỡ đẹp ;))
    Pham Anh Nguyetnhatha thích bài viết này.
  12. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

bố cục của bạn chưa có trọng tâm lắm :3
  13. quocdinh96

quocdinh96 Mới đăng kí

còn gì là quận 1 đẹp hoành tráng :)), bác đầu tư dữ dội \m/ :))
  14. Kiss Shot

Kiss Shot Thành viên cấp 1

Lúc xem e có cảm giác thế này:
    Thật không? Tương đối thật :x
    Đẹp không? Đẹp :x
    Hoành tráng không? Cũng hoành tráng :x
    Ấn tượng không ? Không :D
    Muốn xem những tác phẩm tương tự không? Không :D
    Chỉ là cảm nhận riêng của e thôi ạ :P:P
    rajnlove, nhathanhatbui thích bài viết này.
  15. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Kiss Shot C nói hay lắm a rất thích những người thẳng thắn như c , a hi vọng sẽ có nhiều người như c ở diễn đàn này , cám ơn c đã quan tâm , a chỉ thắc mắc 1 điều là vì sao c thấy đẹp mà lại không có ấn tượng và không muốn xem những tác phẩm tương tự #-o
  16. Kiss Shot

nhatha Cái này hơi khó giải thích ạ :| Thật ra thì chỉ là theo cảm nhận của em thôi, với em thì ấn tượng bao gồm cả đẹp và một cái gì đó nữa (em flop văn nên không biết gọi tên nó cụ thể :D) Nhưng mà "cái gì đó" nó cũng rộng lắm.
    Em thử kể ra vài cái nhá: "sự khác biệt", "sự khó hiểu", "sự không thể hiểu nổi", "sự cuồng tưởng", "sự siêu hình", "sự bình thường", "sự tối đa", "sự tối giản", "sự hiểu lầm", "sự buồn cười", "sự buồn khóc" blah blah blah... Mà phải có "cái gì đó" ấy thì em mới bị kích thích và sinh ra cảm giác muốn xem ;;)
    Ví dụ nhé:
    Đẹp:
    Ấn tượng:
    TrungNguyen102 thích bài viết này
  17. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Kiss Shot Chết a rồi ...Cái ví dụ của c , anh lại thấy cô váy xanh ĐẸP , còn cô áo trắng ẤN TƯỢNG khó phai , thế có chết a không =P~ hay là do thế hệ nhỉ hix hix
  18. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

Designer ai cũng có con mắt riêng hết , bạn Kiss Shot nói tác phẩm người ta ko ấn tượng cũng ko đúng , vì trong mắt người ta ấn tượng thì sao ?
    nhận xét mà đụng chạm vào tự ái nghề nghiệp của người ta thì nhột lắm :) , con nhatha thì mình thấy cái tôi cao quá , nên tiết chế lại ...
    ps : còn mình thì thấy tác phẩm này đẹp , mình chưa làm đc kiểu thế :3
  19. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Silence_l0v31 Cậu nhầm ý của tôi rồi , tôi thích chê hơn là khen đó ... Những tác phẩm tôi làm ra chưa bao giờ tôi thấy hài lòng cả , mới đầu nhìn cũng tạm tạm càng nhìn càng thấy xấu , thấy thiếu xót ...Có nhiều cao thủ để cho mình học hỏi lắm , tôi thấy mình chỉ là 1 hạt cát trên sa mạc ,chỉ là con tép trên mép con mèo thôi :))
    p/s: Với lại tôi làm là sả stress thôi...có phải nghề đâu :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/7/15
  20. Kiss Shot

Silence_l0v31 :-s:-s:-s Em có bảo là theo cảm nhận riêng của em rùi mà, có phải áp đặt mọi người đều thấy thế đâu, tội nghiệp tôi quá, tội nghiệp chết mất :-s:-s:-s, tự dưng thành vai lão phù thủy độc ác :-<
    nhatha :)) E biết anh "ẤN TƯỢNG khó phai" cái gì rồi :-"
    :-":-"
    hvthanhtanSilence_l0v31 thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn