Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] Khu rừng Bóng Đêm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Min Shine, 26/10/14.

Lượt xem: 3,344

1. Min Shine Mới đăng kí

Hưởng ứng ngày Halloween sắp tới!
    Mọi người chém nhẹ tay :D

Đây là Stock

...
    Phạm Hữu Dư, hvthanhtanbataulai thích bài viết này.
  2. Tynk

Tynk Thành viên cấp 2

cho mình hỏi làm sao để làm mấy cái đốm trắng đó thế
    Min Shine thích bài viết này
  3. bataulai

bataulai Thành viên cấp 2

Min Shine : bướm màu đen k hợp bác ơi, nên lấy màu của mấy đốm sáng đó luôn :) Mình thấy trái bí và cái mũ chưa có đuoc độ sâu, cứ bẹt bẹt thế nào í :)
    Tynk : mỗi người có một cách khác nhau. Riêng mình, mình tạo 1 layer mới, dùng Brush mềm (thường là trắng) chấm vài phát k theo quy luật nào (chỉnh size càng khác nhau càng tốt). Sau đó chỉnh Outer Glow cho layer đó trong phần Layer Style. Màu toả sáng luôn là trắng, vàng, cam, xanh nhạt, tím nhạt...tuỳ hoàn cảnh:)
  4. Tynk

Tynk Thành viên cấp 2

5. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

cho mình xin png vs psd (nếu có thể) về làm wallpaper desktop :D psd để nghiên cứu rồi ngu như kiến:))
  6. Min Shine

Min Shine Mới đăng kí

bataulai: Ban đầu mình làm là ko có con bướm đó. Sau đó nghĩ là cần thêm vài thứ đặc sắc nên kiếm nó cho vào. Vì trong rừng tối lại kiểu rùng rợn ma quái nên muốn để bướm màu đen. Với lại đom đóm sung quanh vàng rồi nên mình ko để vì nghĩ sẽ rối mắt. :)) Còn mũ với bí thì để mình xem lại :)
    hvthanhtan: Bạn có thể lấy ảnh trên đó làm wallpaper luôn được, đã full HD nhé :)) còn PSD mình chưa chốt nên có lẽ chưa gửi được. Có chăng nhiều request thì mình sẽ up. :D Có thắc mắc gì thì bạn cứ đăng lên diễn đàn để mn cùng thảo luận :)
    bataulai thích bài viết này
  7. lamtac94

lamtac94 Thành viên cấp 1

Cho xin file psd đi bác về nghiên cứu phát
  8. Trương Minh Bách

Trương Minh Bách Thành viên cấp 2

màu đẹp quá, mỗi chữ hơi có vấn đề.

Ủng hộ diễn đàn