Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Marathon tại Berlin

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hary Nguyễn, 2/10/13.

Lượt xem: 2,579

1. Hary Nguyễn Mới đăng kí

Em là du học sinh mới cầm máy được một thời gian nên kinh nghiệm chụp chưa nhiều. Hôm nay mạn phép show cho mọi người xem một vài bức ảnh mà e thấy ưng ý. Do chỉ mang đc duy nhất lens 85f1.8 nên thấy thiếu wide kinh khủng ạ :(
    *Bước xuống đường bỗng thấy hoa lá hôm nay đẹp thế*​
    *Marathon*​
    *thỉnh thoảng lại xuất hiện vài vận động viên trong trang phục kì lạ*​
    *phì phò*​
    *Cố lên nào*​
    *tác nghiệp*​
    Mặc dù rất muốn ở lại để xem lễ trao giải nhưng do có công việc đột xuất nên đành tạm hoãn lại :( Thật là buồn ạ ! Vài bức ảnh không có gì đặc biệt cả nhưng vẫn mong nhận đc nhận xét thẳng thắn từ mọi người ! Em cám ơn !​

...
    Long DVZstran thích bài viết này.
  2. Zstran

Zstran Thành viên cấp 1

Trà cầm 85 chắc chạy canh góc mệt à :3
  3. Hary Nguyễn

Hary Nguyễn Mới đăng kí

Mình chỉ dám đi đi lại lại một chỗ thôi, không dám vào gần sợ ảnh hưởng ng chạy :(

Ủng hộ diễn đàn