Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mất Skin tones trong Color Range của Photoshop CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Shu.09, 4/3/17.

Lượt xem: 1,739

1. Shu.09 Mới đăng kí

Tình hình là em mới tập tọe dùng photoshop. Em thường chọn ảnh từ trên mạng, kéo ảnh sang tab mới rồi copy image về pts Trước thì vẫn dùng bình thường, nhưng mấy hnay làm thế pts của em mất hẳn tính năng Skin tones trong phần Color Range mà không hiểu lý do vì sao.
    2 mục Detect Face và Localized dưới Select cũng bị chìm, không chọn được nữa
    Khi em save as ảnh về và làm bằng mở ctrl+o thì vẫn bình thường nhưng cứ copy image bằng cách trên là lại mất
    Em đã thử down lại bản pts khác, thử cả full cả portable mà chỉ được 1 lúc rồi lại bị vậy
    Có cao nhân nào đã từng rơi vào trường hợp tương tự không ạ? Chỉ giúp em làm cách nào với hic

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thay vì copy ảnh từ web vào sao bạn ko nhập trực tiếp từ máy xem sao?

Ủng hộ diễn đàn