Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mẫu áo quần đẹp trong pts

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Manh Dat, 6/8/13.

Lượt xem: 5,408

1. Manh Dat Thành viên cấp 2

tớ mày mò pts mà muốn ghép ảnh, có điều tìm các mẫu trang phục khó quá. ai có mẫu nào đẹp đẹp up lên cho mình tham khảo với. :D

...
  2. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

vãi cả title =.= xin thì nó là xin, làm tưởng post bài chia sẽ bài viết .
    Lại post lộn box nữa kìa bạn .
    Thần Zeus Pro thích bài viết này
  3. Manh Dat

Manh Dat Thành viên cấp 2

ui, đứa em nó mượn acc để tìm thông tin, xin lỗi cả nhà, nhưng mà không biết có bài nào bàn về vấn đề trên không nhỉ, nếu có thì cho tớ cái link với.
    dù sao cũng xin lỗi và cảm ơn cả nhà
  4. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

cứ tưởng bài viết chia sẻ. bạn lên google mà search rồi cắt quần áo trên đó ra
  5. bài đâu sao ko thấy
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Đa số, là chịp ảnh thẻ làm giấy tờ, mới ghép hình, nhìn thẳng, như dưới này, còn lại các hình khác, là phải nhìn từng hình, mà Google Search, theo tửng hình, tuổi, nam hay nữ, để Search riêng, mà hok có link sẵn để ghép đâu.

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn