Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mẫu tờ rơi mới làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi vuvandung93, 18/4/16.

Lượt xem: 6,526

1. vuvandung93 Thành viên cấp 2

Mình mới làm xong cái này, đẹp hay xấu mọi người cho ý kiến để lần sau mình cố gắng... tiếp nhận mọi ý kiến đóng góp.. ai có nhu cầu xin file thì vui lòng để lại mail nhé...[​IMG]

...
    Phạm Hữu Dưnhokbuon thích bài viết này.
  2. nhokbuon

nhokbuon Thành viên cấp 1

3. vuvandung93

vuvandung93 Thành viên cấp 2

nhokbuon đã gửi nhé.. corel x7, thấy hay thì like ủng hộ lấy tinh thần up tiếp...
    nhokbuon thích bài viết này
  4. mangemve1511

mangemve1511 Banned

5. nhokbuon

nhokbuon Thành viên cấp 1

Thanks bác
  6. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

vuông vắn và nhiều chữ :v
  7. bdesign

bdesign Banned

Tờ rơi trông rất nhà quê. Làm mỗ đây có cảm nghĩ du học về nông thôn miền Tây trồng lúa, hay lên Mộc Châu học trồng chè. Quảng cáo du học mà làm quê mùa thế này ai theo?
  8. vuvandung93

bdesign ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn.. mình mới làm nên cũng không có nhiều kinh nghiệm và mẫu mã. Bạn có mẫu nào tương tự có thể cho mình xem được không, thanks bạn nhiều...
  9. danco01

danco01 Mới đăng kí

quá đẹp luôn
  10. vuvandung93

phankien9x khách gửi cho 2 trang word nội dung... nếu không làm kiểu này thì không thể đủ nội dung đc.. hix..
  11. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

Ngu kiến của em nha! Bác có nghe hay ko tuỳ bác!
    Thứ nhất, các icon và thành phần trang trí cứ lặp đi lặp lại bác ko thấy nó nhàm à?
    Thứ 2 nhiều chữ ok, bác có thể nói vs khách cắt ngắn nội dung, chuyển thành font chữ ko chân, dễ đọc hơn, phân chia hợp lý trong khổ tri-fold đâu nhất thiết phải thế?
    Tất cả các mảng màu sao bác ko cho nó chạy đồng bộ vs nhau? Mảng dài mảng ngắn, mảng cong mảng thẳng? Cái thì xanh đậm, cái xanh nhạt, ý tưởng của bác là gì?
    Hình ảnh thì vón vụn em ko hiểu miếng nào :v
    Em ko biết bác có phải dân in ấn ko mà lại xài corel hay bác được học mỗi corel, nhưng bên corel làm màu mè và hiệu ứng nhìn rất khoai lúa (ý kiến cá nhân em nha).
  12. Ho Nguyen

Ho Nguyen Mới đăng kí

13. vietanhtn

vietanhtn Thành viên cấp 1

14. VictorT

VictorT Mới đăng kí

Hình như nhìn hơi bình thường, chắc do e gặp nhiều tờ rơi kiểu này quá ~~
  15. Simsky

Simsky Thành viên cấp 2

nhìn tông quát thì củng bình thường nhưng nhìn kỹ mình thấy màu sắc của hình nền các tiêu đề ko đồng nhất ( trang 2), không biết là bạn quên hay cố ý làm vậy, mà thấy ko hợp lý
    logo chìm ở vùng nội dung không cần thiết
    trungminh82 thích bài viết này
  16. tientiennt

tientiennt Mới đăng kí

17. tientiennt

tientiennt Mới đăng kí

Trên là góc tờ rơi mình đã làm, tuy nhiên nó thiên về hình ảnh sản phẩm hơn. :)
    Nếu tờ rơi của bạn nội dung nhiều chữ quá, thì bạn đọc lại và chắt lọc cái cơ bản nhất thôi, nhiều chữ quá ngta cũng ko đọc hết lại làm rối thêm.
  18. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

tientiennt tờ của bác làm cũng chẳng khá hơn của bác chủ top, em thấy màu mè hiệu ứng đủ các loại font múa may tung xòe
  19. tientiennt

tientiennt Mới đăng kí

Gurl cám ơn bác đã góp ý, hehe
  20. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

nói chung là trông phong cách k được hiện đại. thớt nên tham khảo thiết kế hiện đại hiện giờ nhé, rất nhiều luôn.

Ủng hộ diễn đàn