Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

MAXON Cinema 4D R14 FULL Retail – Win32/64 - Cr@ck Win x64 only

Chủ đề thuộc danh mục 'Cinema 4D' được đăng bởi jackypham, 16/12/12.

?

Bạn có cài được Cinema 4D R14 không?

1. Được rồi :)

52.9%
  2. Bị lỗi :(

11.8%
  3. Không tải được

35.3%

Lượt xem: 50,374

1. jackypham Thành viên cấp 2

CINEMA 4D Studio is the very best that MAXON has to offer for professional 3D artists. If you want to create advanced 3D graphics but need a helping hand to ensure you create jaw-dropping graphics quickly and easily, then this is the choice for you.

As well as containing all of the features found in CINEMA 4D Prime, Visualize and Broadcast, CINEMA 4D Studio adds advanced character tools, hair, a physics engine and an unlimited client network for rendering. The result is that CINEMA 4D Studio can tackle any project you throw at it with ease.

CINEMA 4D Studio's character tools make it easy to create character rigs and advanced character animations. Adding hair or fur to characters is fast and simple with a powerful suite of hair tools that let you grow, comb, style and animate. The physics engine makes it simple to perform complex collisions and interaction between objects, be it just a few or thousands. Network rendering allows you to take advantage of all computers on your network to help render your animations faster.

Despite being designed for advanced 3D, the extra tools found in CINEMA 4D Studio are still designed to be user-friendly and intuitive. Generating advanced 3D effects such as hair is surprisingly easy and fast, with CINEMA 4D doing much of the work for you. For example, hair will automatically swoosh and sway as you move your character around; and making thousands of objects collide with each other only takes a few mouse clicks to set up.

CINEMA 4D Studio lets you unleash your creativity and enjoy 3D without limits.

Home Site: maxon.net/en/products/cinema-4d-studio/who-should-use-it.html
    Win Install:
    Download
    Maxon Cinema 4D R14 Registration Only (Win/Mac)
    Installer + Reg + Hướng dẫn cài đặt

...
    FMP, Lumos, 123chachacha2 người khác thích bài viết này.
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

vọc thôi.
    jackypham thích bài viết này
  3. jackypham

jackypham Thành viên cấp 2

bộ này có nhìu cái mới mà trình vẫn còn thấp lè tè :(
  4. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

5. jackypham

Có 1 bài trong diễn đàn nói về bản R14 này rồi, mình có kèm file hướng dẫn cài đặt bên trong. Có cả hướng dẫn ở phần Win Install bạn không thấy à????
  6. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

em mới bác dùng cùng 1 bản rồi ;))..đúng là anh em;))
  7. Unicorn

Unicorn Thành viên cấp 1

Các bác cho em hỏi ngu tí em thấy ví dụ như Adobe nó có AE, PTS, AI, Pr,... mỗi cái nó chia ra từng phần mềm có thể down riêng lẻ hoặc theo nhóm tùy theo mục đích sử dụng đúng ko ạ? Cái C4D này có CINEMA 4D Studio, CINEMA 4D Broadcast, Visualize, BodyPaint,.... thế mấy cái này là nó gộp hết trong một cái hay là chia ra từng cái nhỏ ạ? khi em search trên Google thì nó chỉ ra chung chung như Cinema 4D r12,13,14 thôi chứ nó ko ra cụ thể từng cái. Còn nếu nó gộp hết chung vào 1 cái C4D thì nó chia nhỏ ra làm gì ạ? nếu gộp chung thì nó năm ở đâu ở trong C4D ạ? Tại sao cùng 1 bản C4D mà của chủ thớt 6.34Gb mà của bác Hổ Báo lại có 2Gb ạ?? em ko biết hỏi hơi nhiều mong các bác thông cảm đừng chửi em, tủi thân em đi nhảy cầu đấy ạ :D
    FMP thích bài viết này
  8. jackypham

bản của bạn hổ báo là bản dùng thử mà bạn :)
    hình như là nó gộp hết vô 1 file setup lun đó bạn, mình cũng k rành nhưng thấy lúc settup mà nhập key của loại nào thì nó cài của loại đó :)
  9. Unicorn

Unicorn Thành viên cấp 1

em cũng thấy lúc cài nó bắt nhập một đống key nhưng vô thì nó lại chỉ ghi CINEMA 4D Broadcast & BodyPaint 3d mấy cái kia lại chẳng thấy đâu nữa
  10. tatome_a7

tatome_a7 Mới đăng kí

vào h
    vaò help nha bạn-->professional-->bạn nhập key nào thì sử dụng bản đó.tuy nhiên chỉ sử dụng 1 bản duy nhất.cá nhân mình dùng bộ cài full và key type studio là đầy đủ các chức năng,công cụ
  11. dao anh tuan

dao anh tuan Thành viên cấp 1

bản 2gb là bản demo,dung thử thui,mình dang tìm bản full nhung chả thấy đâu cả
  12. jackypham

Đây là bản full đó bạn
  13. dao anh tuan

full khỉ!bản full hơn 6gb ông ơi!mà dùng thử khong có seri thì bótay.com rùi
  14. jackypham

xem lại dùm đi bạn, có hướng dẫn cr@ck đàng hoàng ở trong, đã down chưa mà phán thế :/
  15. dao anh tuan

chua!hihi!nhung sao nó lại nhẹ thế,mình dow cai demo,nhung khong seve duoc mới khổ
  16. Unicorn

Unicorn Thành viên cấp 1

tất nhiên demo chỉ nghịch được thôi chứ ko có render được vì không cho save. bác down bản full về đi. Trên mạng có cờ rắc của X-Force rồi đó! Em dùng cũng thấy ổn! Chưa thấy gì trục trặc!
  17. quykiemsau2905

quykiemsau2905 Thành viên cấp 1

Đang down Fshare hơn 6gb nè
  18. Lee sung Yong

Lee sung Yong Mới đăng kí

Sao e cài màk nó bị lỗi đen thui thế này thì thấy đường nào màk làm. ai pro chỉ e với :D
    dao anh tuan thích bài viết này
  19. jackypham

Lee sung Yong thích bài viết này
  20. Lee sung Yong

Lee sung Yong Mới đăng kí

Thì mình down ở đây mà. lúc post xong zô coi lại thì được rùi. do mình chỉnh card màn hình cho nó High Perform lun nên mới bị. h để lại power save xài bình thường rùi :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn