Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mấy bác xả street vào giúp e !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi MrJ, 15/11/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,689

1. MrJ Banned

Chả là e có cái ảnh muốn nhờ mấy bác cắt giùm cái tóc thành trọc đầu T.T vs thêm cho e ít hình xăm trổ lên những chỗ có thể thêm :))) chỉ là đùa vui thôi,bác nào rảnh rỗi thì bớt chút thời gian giúp e,e xin chân thành cảm ơn.Chẳng biết post nhờ vả thế này có đúng ko?có sai sót gì mong mấy bác chỉ giáo :D

...
  2. Silent

Silent Thành viên cấp 0

vai~ "street" mà bạn có thù gì với người trong ảnh thế =.='
  3. MrJ

MrJ Banned

Stress tại e viết nhầm,bác soi kĩ quá.
    Chỉ là đùa vui,dìm hàng nhau chút thôi bác ạ,ko mang tc thù oán =,='
    Chứ công việc cũng ko mang tính nghiêm túc nên bác nào có thời gian thì giúp e.Thanksss!!!
  4. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

XL . với những topic này thì hình như mình vào nhầm . tạm biệt bạn ! Close topic
  5. dn80

dn80 Thành viên cấp 2

"báo thù rửa hận" nhau ak!!! đi ra........ (:|
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Subbox nhờ vả dạo này bị nhiều người lạm dụng quá (:|
  7. MrJ

MrJ Banned

Nói đùa chứ lắm người kiêu vãi cả đái ra,ngta ko làm được mới nhờ giúp,cảm thấy ko muốn giúp,ko giúp được thì thôi.Sao phải nhổ vài câu nghe chối đéo tả đc.Ko thấy ghi rõ tiêu đề là ai có thời gian và muốn xả stress thì giúp à
  8. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

bạn bị não à, nếu đấy là ảnh của bạn hay bố mẹ ông bà bạn thì sao? ảnh "chính chủ" thì ko nói, kể cả bạn đưa sang voz chúng nó cũng chửi vào mặt bạn ấy. Loại như bạn biến mẹ đi, đéo nhờ dc quay ra sủa à
    Mr.P1n3Bé Heo thích bài viết này.
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Bất lịch sự vãi,.vote ban 3 ngày để học lại nội quy.
    ở trên thì em em,.ở dưới thì ...
  10. dn80

dn80 Thành viên cấp 2

me too....! :-q
  11. Hoang Trung The

Hoang Trung The Thành viên cấp 1

@@ ban nhể !
  12. Lee.Phạm

Lee.Phạm Thành viên cấp 1

stress chu dau phai street :)
  13. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

ảnh dư đâu nhỉ ? không thấy anh ấy close topic này . có topic này đúng là thảm họa , chủ thớt đc vài viên gạch dở ngay tật của dân chợ búa
  14. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

1 vé ra đảo vĩnh viễn vì sử dụng ngôn từ khó nghe + nhờ vả troll ảnh thiếu tế nhị :)

Closed topic!
    DemiCat DA, thiendi91, Nancy Mèo5 người khác thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn