Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mày mò tự làm logo cho riêng em, em làm bằng pts

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Isaac Phan, 31/1/16.

Lượt xem: 5,894

1. Isaac Phan Mới đăng kí

Em làm sản phẩm bằng pts và chỉ biết canh chỉnh sao cho vừa mắt chứ chả có tỉ lệ gì, nhận chỉ giáo của các bác ạ.

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Oh tác phẩm của bạn đẹp thật, ngoài sức tưởng tượng của tôi luôn đó, Transparent and paper page of web =))
    Lương ThiệnK.Trang thích bài viết này.
  3. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Tỉ lệ tốt, logo cân đối, ấn tượng và độc đáo.:v
    Sixxxer Trần thích bài viết này
  4. T.A designer

T.A designer Thành viên cấp 1

thiết nghỉ logo ban thật tinh tế , bạn đã sáng tạo ra dc logo rất đẹp , mang 1 vẻ đẹp khá trong suốt và có lẻ chỉ có những nguoi đập trai moi nhìn thấy dc, mình k nhin thấy dc nên cảm thấy khá tủi về bản thân ạ :(
    Lương Thiện thích bài viết này
  5. nhatnguyen1701

nhatnguyen1701 Thành viên cấp 2

Logo đạt được cấp độ thượng thừa, chỉ có những ai đam mê nghệ thuật mới có thể cảm thụ được...sự trong trắng của nó...:D
  6. automaticvn

automaticvn Banned

Có bác nào cho em xin 1 ý tưởng về logo công ty xây dựng ( chuyên hoàn thiện phần cửa kính) được không ạ.
    Trân thành cảm ơn !
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

8. _noregret_

_noregret_ Thành viên cấp 2

Logo của bạn đẹp khủng khiếp ,đẹp kinh dị, đẹp đừng hỏi , đẹp tàn bạo , đẹp không thể tả nổi , đẹp , đẹp ,đẹp ,......
    Tóm lại đẹp đến mức không ai thấy nổi :))))))) =))
  9. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

10. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Logo của bạn khá là nặng, mình thấy tỷ lệ mầu như vậy là cân đối, nhưng vẫn kết nhất font chữ. Bạn dùng font gì mà đẹp vậy, font này mình chưa thấy bao giờ luôn ý. Cho mình xin link được không.

Với cả bạn chỉ cho mình cách chỉnh sao cho có độ cân bằng trong logo với, mình không làm được như bạn luôn :(.

Đúng là một tác phẩm để đời mà chỉ người trong nghề mới nhận ra được. Bái phục bái phục.
    Sixxxer Trần thích bài viết này
  11. khanhhbvip1

khanhhbvip1 Thành viên cấp 1

logo của bạn trong suốt quá tuyệt vời ,một tác phẩm đẳng cấp đến kinh ngạc , đáng để thế hệ sau học tập :)
  12. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

logo đâu, sao ko thấy khỉ gió gì hết vậy.
  13. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

tình HÌNH là không tin ĐÂU?
  14. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- luongnx93: Nó nắm chình ình 1 cục trên kia kìa, chắc bạn không để ý kĩ nên không thấy chứ mà để ý kĩ thì cũng chả thấy được đâu.
    Lần sau có cmt thì dùng font size + màu mặc đinh thôi, không cần phải làm nó nổi bật lên như vậy đâu.
  15. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Logo nằm ở phía trên bên trái đó.
  16. dungmax217

dungmax217 Thành viên cấp 2

Logo vầy là đẹp rồi, tất cả đều màu trắng thì cần gì tỉ lệ nữa :))
  17. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

cái này là khỏi ai chê xấu nữa nhé, logo này chỉ có picasso mới hiểu được ý nghĩa của nó thôi :v
  18. Kings

Kings Thành viên cấp 2

thấy hình rồi "LAZADA" =)):)):)):))
  19. luongdesigner89

luongdesigner89 Thành viên cấp 1

ôi đẹp quá, 1 vẻ đẹp tiềm ẩn, ẩn mãi nhìn ko ra :)
  20. vuvandung93

vuvandung93 Thành viên cấp 2

THÔI ĐI MẤY ÔNG... đc đà chém gió.. cái logo này mang một vẻ đẹp tiềm ẩn, mà càng tìm càng ẩn.. tốt nhất không nên tìm.. :D
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn